Nisadieni ndoa yangu inavunjika

Ntoroboo......mkubwa ww, zama zimebadilika jaman, hata nguvu ya kuwashughulikia hao wanawake wawili na kazi ngumu unazozifanya utapata wapi? subiria wachepuke ndio akili ikukae sawa.
 
kwa kweli poleni wanawake mnao olewa mitala kama ingekuwa amri yangu ningepiga marufuku hii kitu. ni chanzo kikubwa cha umasikini na migogoro katka ndoa
wakati huna kitu ulimuita malikia wako leo umepata kidogo unaenda kuoa unafikili yeye anamoyo wa chuma? alafu unasema unampenda na je yule wapili kumbe umemchukua tu kwa tamaa yeye akijua unampenda dhambi hiyo utatubu wapi ndugu

Jamani tubadilike
 
kwakweli sometimes muwe mnafikir kabla ya kutenda saa nyingine maamuzi mnayoyafanya mnawaumiza wake zenu usifanye kitu kwa kuiga hapo mke alitegemea atapata unafuu baada ya mume kupata kaz kumbe ndio kwanza mume hajitambui anachokifanya hakijui
Muwe mnatusamehe jamani daah!!
 
Huu ujumbe akiusoma atachanganyikiwa.
 
Mara nyingi ukishakuwa mtu wa.kupiga piga magoti mbele ya mkeo unapoteza thamani kwa mkeo taratibu mwisho wa siku heshima hamna. Najihadhari sana kuwa mtu wa kuchemka ktk maamuzi yangu ili nisipoyeze sifa hiyo.
Sasa jamaa kashachemka hata ukiomba msamaha siku nyingine wife naye anakutibua kwa expense ya kile ulichokosea akakusamehe.
 
Mbona komenti yako ina mix ujumbe?? Kuna jambo unataka kutwambia hapa sema thread hazijamechi
 
Marriage will never be boring if every one of the couple holds his/her responsibilities appropriately.
 
Ok yeye ameoa, amepunguza concetration kwa mtu mmoja je wewe unapunguzia wapi??
Mimi mke mmoja tu ananitoa jasho, sio kumpa pesa bali kumpa dushelele la maana, kila siku anataka sasa wakiwa wawili si nitakonda??
 
Hili kuna muda nilitaka kulisema.
 
mama yako yuko sahihi kukulilia vile,ukifanikiwa kutoka humo ulimokwama,muombe msamaha mkeo na mama ako kwa kuwatia aibu,mkeo anakuzidi sana akili ndugu yangu,hata kwa jinsi ulivojieleza humu unaonekana tu,nahisi kampani yako ni watu flan wale hawajielewi ndo maana unafanya ujinga nao hawakushauri.km uko hivo basi jf nayo haijakusaidia.rafiki tafuta maarifa ,tafuta urafiki kwa watu wenye hekima,soma vitu positive kila siku naamini baada ya hili hutakwama tena ktk mambo km hayo ambayo ungeweza kuyaepuka kupitia busara tu
 
Mwisho siwanne na kijiajira unacho hofu yako nini? Ongeza mwingine kitaelewekatu. Badala ya kuleta maendeleo kuikimbia dhiki uliokuwanayo kijiajira unaongeza mke!!! Siku kikiisha?
 
Eti umenunua TV imliwaze ukiwa zamu [emoji57] mxiuuu

Hiyo kazi unalipwa shilingi ngap mpaka uongeze mke?
 
Watu wengine mnakua kwa kuongezeka idadi ya miaka tu. Kichwani hamna kitu. Hizi dini wengi zitatupeleka motoni.
 
Mwisho siwanne na kijiajira unacho hofu yako nini? Ongeza mwingine kitaelewekatu. Badala ya kuleta maendeleo kuikimbia dhiki uliokuwanayo kijiajira unaongeza mke!!! Siku kikiisha?

Siku kikiisha anaanza tena michakato ya talaka, mmoja baada ya mwingine.
 
Wewe kaka mleta Mada jiangaliee una upungufu Wa Akiri..Eti nikanunua Na Cable.....mshexxxxxxyyyy
 
Ndo mana maisha ya watoto yanakua magumu kwaajili ya wakurupukaji kama wewe,unaongeza kipato badala ya kuwekeza unaoa?haya unazalisha sh ngapi?mxiuuuuuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…