Nipokeeni ndugu zangu

Nipokeeni ndugu zangu

Klay King

Senior Member
Joined
Apr 3, 2019
Posts
148
Reaction score
277
Habari za hapa wana jf

Mimi nikijana kati ya miaka 30 to 33 nimekuja kujumuika nanyi,naombeni mnipokee.
Nipo single,nimejiajiri,napenda kunywa na marafiki,napenda kuchat pia.

Naombeni ushirikiano wenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chadema =nyumbu vs.
Ccm= buku saba Lumumba

Kuna simba vs. Vyura yanga ( tp mazembe)

Kuna singles vs. Married

Makonda squad vs. Everyone

Magu squad vs. Everyone

Wanaoamini uwepo wa Mungu vs. Wasioamini.

Etc etc



Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Chadema =nyumbu vs.
Ccm= buku saba Lumumba

Kuna simba vs. Vyura yanga ( tp mazembe)

Kuna singles vs. Married

Makonda squad vs. Everyone

Magu squad vs. Everyone

Wanaoamini uwepo wa Mungu vs. Wasioamini.

Etc etc



Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
Hahahahaha napenda siasa lakini huko nitaingia baadae

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibu, naitwa Carlos The Jackal, Gaidi aloisumbua na kuitikisa na kuitisha Dunia kwa muda wa miaka 30 !!!

Ila nilikuja kukamatwa kizeeeembe sana .

'A bad peace is better than a good quarrel '
 
kama we n mfuasi wa CHAPUTA, naomba majina yako ma3 na no. ya simu nikusajili kwenye jumuiya yetu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom