Nipokeeni mwenzenu.

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Sep 19, 2011
371
195
Nawasalimu kwanza, wakubwa shikamoo, vijana wenzangu mabo vipi?.
Nimekuja tushirikiane ktk forum hii ili kwa michango na mawazo yetu hakika 2tajenga nchi ye2 kwa pamoja.
Asanten
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,230
2,000
Karibu sana, uliowakuta hapo barazani ni sangara, chatu dume na ndetichia. Umepata kinywaji?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom