Nipokeeni mwenzenu.


K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
370
Likes
15
Points
35
Age
30
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
370 15 35
Nawasalimu kwanza, wakubwa shikamoo, vijana wenzangu mabo vipi?.
Nimekuja tushirikiane ktk forum hii ili kwa michango na mawazo yetu hakika 2tajenga nchi ye2 kwa pamoja.
Asanten
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Karibu sana Mkuu...naomba ututumie migebuka tafadhali.
 
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
370
Likes
15
Points
35
Age
30
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
370 15 35
Hahaha ucjal mkuu, napenda hzo Sangara!.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Karibu sana jamvini
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Karibu sana, uliowakuta hapo barazani ni sangara, chatu dume na ndetichia. Umepata kinywaji?
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Kalibu sana mkuu! Vp umeaga lakini ulikotoka?
 
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
370
Likes
15
Points
35
Age
30
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
370 15 35
Karibu kayoga mkuu.
Karibu sana, uliowakuta hapo barazani ni sangara, chatu dume na ndetichia. Umepata kinywaji?
<br />
<br />
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,911
Likes
1,476
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,911 1,476 280
mambo shwari,tunakukaribisha
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Karibu sana mkuu hapa JF.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Karibu sana,umeshapokelewa weye.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Poa, karibu sana JF.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mwisho wa reli. Karibu sana mkuu.
 
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
370
Likes
15
Points
35
Age
30
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
370 15 35
Mwisho wa reli. Karibu sana mkuu.
historia inatuambia reli ilianzia kujengwa toka kigoma na ndiyo ikafika huko mnapopaita mwanzo, so kigoma ni mwanzo wa reli
 

Forum statistics

Threads 1,235,871
Members 474,779
Posts 29,239,114