Nipo njiapanda naombeni msaada wa kimawazo wana jf

Nipo njiapanda naombeni msaada wa kimawazo wana jf

Nguna

Member
Joined
Jun 12, 2013
Posts
62
Reaction score
31
Habari wadau mm ni kijana wa kitanzania kwa sasa naona umri wangu wa kuoa umefika. Katika harakati za kumpata mwenza nimefanikiwa kumpata msichana lakini huyu dada anatatizo moja amekeketwa naombeni msaada wa mawazo hivi ni namna gani ya kuishi na mwanamke wa stail hii? Ili nae afurahie tendo. Maana naona hana hamasa yeyote wakati mwingine tupo kwenye mambo yetu lakini sioni kama anafurahia. Pia hajiamini na ameathirika sana kisaikolojia. Tafadhari nisaidieni wadau sitaki kumwacha mtoto huyu. Naomba kuwakilisha.
 
Vumilia tu kama unampenda.....ngoja wataaalamu waje
 
Mila zingine sio kabisa,mi mwanamke wa dizain hiyo siwezi kuoa,maana ntakuwa naumia sana
kuona mi napata utamu ila mwenzangu anatoka peupee
 
Mila zingine sio kabisa,mi mwanamke wa dizain hiyo siwezi kuoa,maana ntakuwa naumia sana
kuona mi napata utamu ila mwenzangu anatoka peupee

yaani we acha tu, naona nikimwacha ndio nitakuwa nimemnyanyasa zaidi
 
Hebu funguka vizuri kwani umemjua baada au kabra? Maana kwa mimi naona ungewaachia wenye mila hyo maana hawatashangaana lakini wewe utamwoa kwa mahaba ya mda2 baadaye kuna uwezekano wa kuja kumnyanyapaa kwa sasa hautaona huo udhaifu coz unampenda sana. Tafakari kwa kina msituongezee watoto wa mitaan. MTIZOMO TU
 
kwani wewe huridhiki?wewe kinakuuma nini? wewe sema umemchoka dada wa watu ...so utamuacha kisa haridhiki? anakulalamikia ? umemkuta akikigawa kwingine? ulishawai kuridhisha mtu ? ilikuwaje ? tofauti ilikuwa nini kwa huyu .....mfyuuuu
 
ngoja nisubiri namwonea huruma sana kumwacha kwa sababu hiyo,
usimwache aiseee.....ataachwa na wangapi kwa sababu hiyo??
embu kwanza jaribu kumwonesha yeye ni wa muhimu sana kwako no matter what...mwoneshe thamani yake kwako ikoje then ataanza kugain confidence!
 
ngoja nisubiri namwonea huruma sana kumwacha kwa sababu hiyo,

Mkuu hujapenda...kama unampenda hilo tatizo lake ni lenu. Kama unajilazimisha kwasababu unaona tabu...ndoa yenu itakuja kuwa na walakini, hofu yangu wewe kuwekeza nyumba ndogo
 
Zama sana chumvini network ikiludi maliza gem malamoja,kunyegeka hao shuhuri ati
 
Hebu funguka vizuri kwani umemjua baada au kabra? Maana kwa mimi naona ungewaachia wenye mila hyo maana hawatashangaana lakini wewe utamwoa kwa mahaba ya mda2 baadaye kuna uwezekano wa kuja kumnyanyapaa kwa sasa hautaona huo udhaifu coz unampenda sana. Tafakari kwa kina msituongezee watoto wa mitaan. MTIZOMO TU

huyu binti nililijua tatizo lake siku ya kwanza tunasogeleana kwani mbali na kumkumbatia kwa mahaba hakuonesha dalili yoyote kama nilivyozoea kwa watu wengine. Nilijaribu kumuuliza na yeye hakuficha kunieleza tatatizo lake kwani anajua hata nisipolifahamu kwa muda ule ipo siku nitafahamu
 
usimwache aiseee.....ataachwa na wangapi kwa sababu hiyo??
embu kwanza jaribu kumwonesha yeye ni wa muhimu sana kwako no matter what...mwoneshe thamani yake kwako ikoje then ataanza kugain confidence!

nashukuru kwa ushauri mkuu
 
Hivi ulishawahi kujiuliza kwanini unataka kuoa?
Hivi Ushauri ukipewa hapa unahisi utadumu?

Mimi nafikiria labda unge jikita kwenye hisia zako mwenye la sivyo bado hujafikia muda wa kuoa.
Mapenzi haya definition.

Je umewahi kujiuliza hivi ukiwa na mwanamke yuko fiti kabisa na likatokea tatizo akakeketwa na ni mke wako utamwacha?
 
mkuu hilo tatizo ni dogo sana,mm nilishawahi kuwa na mahusiano na mwanamke wa namna hiyo lakini ilikuwa kipindi cha nyuma,ninachofahamu mimi kuna aina nyingi za ukeketaji kulingana na jamii husika,kuna jamii zingine wanakata kisimi chote kwa kutumia wembe au kisu,wengine wanaunguza kisimi kwa chuma cha moto sana,wengine wanakata mashavu yote mawili ya uke na kuacha kisimi kimechomoza,yote hayo wanaopata matatizo zaidi kwenye suala la ngono ni hawa wanaondolewa kisimi chao,mimi nilikuwa nina mahusiano na binti mmoja ambaye yeye binafsi aliondolewa kisimi,nilichokuwa nakifanya ili kumridhisha kwenye suala la ngono ni kutumia zaidi G-spot yake,nilifanya kazi ya ziada sana kuitafuta hiyo G-spot na nilipofanikiwa kuipata hapo ndipo ulikuwa mwanzo wake wa kuenjoy maisha ya ngono kama wanawake wengine ambao hawajakeketwa,alikuwa ana uwezo mkubwa wa kukojoa hata mara 3 kwa kila tulipokuwa tunakutana,mkuu nakushauri sana usijute wala kumwacha huyo mwanadada aliyekeketwa,cha msingi unatakiwa ujitume kikwelikweli kuitafuta hiyo G-spot yake ambayo iko ndani ya uke wake,ukishindwa wewe kuna wajanja watampata na kumridhisha ambapo atakuona wewe huna lolote kwenye suala la sex,kama hutojali ni PM ili nikufahamishe jinsi ya kuitafuta hiyo G-spot kwa mkeo
 
Back
Top Bottom