Msaada wa kimawazo unahitajika hapa.

Msaada wa kimawazo unahitajika hapa.

Akilitime

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2017
Posts
581
Reaction score
763
Habari wakuu wa jukwaa hili.
Naombeni msaada wa KIMAWAZO,
Mimi ni mhitimu kidato cha sita, Nataka kuendelea Na chuo LAKINI cha mafunzo ya Ufundi(fani ) Kuna fani ya ujenzi(uashi),. Udereva, Na Umeme,
Tatizo linakuja kwamba kati ya hizi fani zote sijui ipi ni nzuri zaidi katika kuwa Na future.
Tafadhari nisaidieni mawazo , au kama kuna nyingine ambayo sikuiweka Na Ina future zaidi tafadhari nielekeze.

N.B , Naomba ushauri wa fuata moyo wako, ww unapenda nini, Uwe umesubirishwa kwa mda kwanza. Naomba nipatiwe ushauri wa nilichokiomba.
 
Hizo fani zote zinahitajika kwa watu,chagua kati ya UMEME na uashi,udereva ni ziada.
 
Habari wakuu wa jukwaa hili.
Naombeni msaada wa KIMAWAZO,
Mimi ni mhitimu kidato cha sita, Nataka kuendelea Na chuo LAKINI cha mafunzo ya Ufundi(fani ) Kuna fani ya ujenzi(uashi),. Udereva, Na Umeme,
Tatizo linakuja kwamba kati ya hizi fani zote sijui ipi ni nzuri zaidi katika kuwa Na future.
Tafadhari nisaidieni mawazo , au kama kuna nyingine ambayo sikuiweka Na Ina future zaidi tafadhari nielekeze.

N.B , Naomba ushauri wa fuata moyo wako, ww unapenda nini, Uwe umesubirishwa kwa mda kwanza. Naomba nipatiwe ushauri wa nilichokiomba.
Soma UMEME. Siku hizi kila mtu dereva. Uashi ni kozi kizamani labda kama ingekuwa Construction Engineering
 
Habari wakuu wa jukwaa hili.
Naombeni msaada wa KIMAWAZO,
Mimi ni mhitimu kidato cha sita, Nataka kuendelea Na chuo LAKINI cha mafunzo ya Ufundi(fani ) Kuna fani ya ujenzi(uashi),. Udereva, Na Umeme,
Tatizo linakuja kwamba kati ya hizi fani zote sijui ipi ni nzuri zaidi katika kuwa Na future.
Tafadhari nisaidieni mawazo , au kama kuna nyingine ambayo sikuiweka Na Ina future zaidi tafadhari nielekeze.

N.B , Naomba ushauri wa fuata moyo wako, ww unapenda nini, Uwe umesubirishwa kwa mda kwanza. Naomba nipatiwe ushauri wa nilichokiomba.
Uashi ipo poa
 
Kasome ualimu, ndo uzalendo wenyewe unao zungumziwa
 
Back
Top Bottom