Nipo bukheri wa afya

Nipo bukheri wa afya

Natumai wote mu wazima, tumepoteana kidogo! Nimerejea, mara ya mwisho niliwasiliana hapa na BAK na dadaangu niah kupitia post moja kuwa nasafiri kidogo na wote hao na wengine pia wakanitakia safari njema.

Naona ni hulka ya binadamu kutakiana mabaya ndio maana breaking news nyingi husambaa haraka hasa linapokuwa ni jambo baya husasani kifo ama ajali.

Naona nimehusishwa na yule jamaa mwenye jina la Nge mwenye tuhuma za kumtoa mtu macho kuwa ni mimi[emoji15] [emoji15] [emoji144] [emoji144] [emoji144]

Nimehusishwa pia na tukio la kijichi kuwa yule aliyeanguka na ungo ni mimi[emoji134] [emoji134] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji124]

Pia nimehusishwa na kutumbuliwa nknk !nimebaki kucheka, sijakasirika nimerejea bukheri wa afya.

Sihusiki kabisa na matukio yote yaliyohusishwa na mimi
Wenye makosa ni hao uliowaaga.Kwa nini hawajatuambia ?Au ndio uliwakabidhi kiringe?
 
Mkuu karibu Sanaa asee. .je vp umekuja na dawa ya kuzuia kutumbuliwa kwa sisi wa serikalini wenye vyeti vya magumashi?
 
Binafsi nimefurahishwa sana na wanajamii kwa upendo wao mkubwa kwa Mshana.

ni jambo la maana sana na inaonyesha ni jinsi gani ulimisika Mshana Jr.

Big up mkuu kwa kuteka nyoyo za watu 90% humu.
 
Natumai wote mu wazima, tumepoteana kidogo! Nimerejea, mara ya mwisho niliwasiliana hapa na BAK na dadaangu niah kupitia post moja kuwa nasafiri kidogo na wote hao na wengine pia wakanitakia safari njema.

Naona ni hulka ya binadamu kutakiana mabaya ndio maana breaking news nyingi husambaa haraka hasa linapokuwa ni jambo baya husasani kifo ama ajali.

Naona nimehusishwa na yule jamaa mwenye jina la Nge mwenye tuhuma za kumtoa mtu macho kuwa ni mimi[emoji15] [emoji15] [emoji144] [emoji144] [emoji144]

Nimehusishwa pia na tukio la kijichi kuwa yule aliyeanguka na ungo ni mimi[emoji134] [emoji134] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji124]

Pia nimehusishwa na kutumbuliwa nknk !nimebaki kucheka, sijakasirika nimerejea bukheri wa afya.

Sihusiki kabisa na matukio yote yaliyohusishwa na mimi
nlijua ni majukumu tu na punde ungerejea heshma kwako brother mshana jr:
 
1459309_645823105455673_85647399_n.jpg

Pole sana kwa kusingiziwa yamekukuta ya hivi!
mambo kama haya ni ya kisayansi sana wasemehe bure
 
1459309_645823105455673_85647399_n.jpg

Pole sana kwa kusingiziwa yamekukuta ya hivi!
mambo kama haya ni ya kisayansi sana wasemehe bure
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji87] [emoji87] [emoji85] [emoji102] [emoji134]
 
Natumai wote mu wazima, tumepoteana kidogo! Nimerejea, mara ya mwisho niliwasiliana hapa na BAK na dadaangu niah kupitia post moja kuwa nasafiri kidogo na wote hao na wengine pia wakanitakia safari njema.

Naona ni hulka ya binadamu kutakiana mabaya ndio maana breaking news nyingi husambaa haraka hasa linapokuwa ni jambo baya husasani kifo ama ajali.

Naona nimehusishwa na yule jamaa mwenye jina la Nge mwenye tuhuma za kumtoa mtu macho kuwa ni mimi[emoji15] [emoji15] [emoji144] [emoji144] [emoji144]

Nimehusishwa pia na tukio la kijichi kuwa yule aliyeanguka na ungo ni mimi[emoji134] [emoji134] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji124]

Pia nimehusishwa na kutumbuliwa nknk !nimebaki kucheka, sijakasirika nimerejea bukheri wa afya.

Sihusiki kabisa na matukio yote yaliyohusishwa na mimi
Enheee, sasa hv hapa nmetoka kumjibu mtu kwamba upo safarini na nakumbuka niah ulimwambia kuwa unaenda SA, sasa kuna maswali machache hapa, maana kule wanafungua chuo cha witch craft na hii safari yako naunganisha dot hapa, waweza nipa ufafanuzi? Tukiliacha hilo nilikutag kule kwa yule jamaa aliyeanguka na ungo, ufafanuzi wako ni muhimu kule, yaani inakuwaje mpaka inatokea vile?
 
Back
Top Bottom