Nipo bukheri wa afya

Nipo bukheri wa afya

walahi, mimi nilkuwa nalia kimoyo moyo, sikutaka kulia hadharani maana nilliisi ntaitwa mwanaume waDAR!, ILA karibu mkuu, sjui utaanza na lipi maana tulisha anza kumisi vimbweka vyako.
 
Natumai wote mu wazima, tumepoteana kidogo! Nimerejea, mara ya mwisho niliwasiliana hapa na BAK na dadaangu niah kupitia post moja kuwa nasafiri kidogo na wote hao na wengine pia wakanitakia safari njema.

Naona ni hulka ya binadamu kutakiana mabaya ndio maana breaking news nyingi husambaa haraka hasa linapokuwa ni jambo baya husasani kifo ama ajali.

Naona nimehusishwa na yule jamaa mwenye jina la Nge mwenye tuhuma za kumtoa mtu macho kuwa ni mimi[emoji15] [emoji15] [emoji144] [emoji144] [emoji144]

Nimehusishwa pia na tukio la kijichi kuwa yule aliyeanguka na ungo ni mimi[emoji134] [emoji134] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji124]

Pia nimehusishwa na kutumbuliwa nknk !nimebaki kucheka, sijakasirika nimerejea bukheri wa afya.

Sihusiki kabisa na matukio yote yaliyohusishwa na mimi
Unadhani kwanini wanajamvi wanakuhusisha na "nge" aliyenyofoa macho na ile helikopita ya asili ilioanguka na kuuwa mtu kijichi?
 
Unadhani kwanini wanajamvi wanakuhusisha na "nge" aliyenyofoa macho na ile helikopita ya asili ilioanguka na kuuwa mtu kijichi?
Mitazamo yao ambayo siwezi kuitolea majibu zaidi ya guess works
 
[emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54][emoji54]
 
Mshana na mambo yake yote yale sikuwa na shaka na mahali alipo maana si mtu wa mchezo mchezo
 
pole mshana naona wanakuhusisha na kuanguka na ungo
[emoji3] [emoji3] [emoji3] nimecheka sana labda kwasababu ya hizi mada zetu hapa jukwaani lakini wachawi wa kweli hawapo mitandaoni hususan JF
 
Amerudiii [emoji443] [emoji442] !!! Nimekumbuka [emoji56] kawimbo!!
 
Back
Top Bottom