Kagame yuko kikazi zaidi - kutumikia waliomtuma na kuhakikisha wananchi wananufaika na resources zake ziwe natural or otherwise.
Anatushangaa kwa nini tu maskini na tuna njaa wakati tuna kila kitu (kumbuka utamu wa madini anaujua, alivamia DRC na kupora madini mengi tu) na nchi yake inategemea kahawa tu lakini uchumi wake ni afadhali kulinganisha na wa kwetu. Hapo hajahitaji mbuga za wanyama.
Cha kushangaza hawa watawala wetu wala hawapatwi na wivu wa kuendelea, maadamu wao kila kitu ni serikali inalipia.