Nipe sababu hata tatu za kuwa na mke/mme!

Nipe sababu hata tatu za kuwa na mke/mme!

under the same sun

Senior Member
Joined
Jan 15, 2014
Posts
160
Reaction score
37
1;Kutimiza andiko la mungu? kwamba lazima uowe, uolewe? 2;Kuonyesha jamii ya kuwa unamiliki watoto? 3;Mapenzi tu umejikuta umeowa/umeolewa?
 
Kuwa na life partner,akupende umepende na kushirikiana nae mambo mengi ya kimaisha ,Kuanzisha a home,family na kukuza watoto(unless km hupendi watoto),to gain heshima kwa jamii na sense of achievement,..
Ila kiukweli yatakiwa kujipanga,usikurupuke
 
Kuwa na life partner,akupende umepende na kushirikiana nae mambo mengi ya kimaisha ,Kuanzisha a home,family na kukuza watoto(unless km hupendi watoto),to gain heshima kwa jamii na sense of achievement,..
Ila kiukweli yatakiwa kujipanga,usikurupuke

Hivi kuna watu ambao hawapendi watoto?
 
1. Kufuliwa nguo
2. Kuoshewa vyombo
3. Kupikiwa
4. Kunizalia watoto kwa sababu mimi siwezi
 
Honestly i do not think there is a point anymore.

Thats my opinion and i respect people who disagree.
 
Human Nature...kila nanilihii inamuhitaji mwenzake its just like Key and Lock(selfish)
 
1. Kufuliwa nguo
2. Kuoshewa vyombo
3. Kupikiwa
4. Kunizalia watoto kwa sababu mimi siwezi MKUU WEWE THE MWISHO!
 
unapouliza swali lazima na wewe utuambie kwanza maoni yako ndipo nasi tukucchangie
 
mapenzi tu, unampenda sana unaamua umuoe. basssss!!
 
Sababu inatakiwa iwe upendo! Hio ndio inatakiwa iwe sababu ya ndoa! Ila kutokana na upendo wa kweli kuwa an alien notion kwetu sisi siku hizi maana ya ndoa inakua haipo na ndio maana tunaona vituko na uchafu mwingi kwa wanandoa tena zaidi hata ya single people!
Kama hampendani msioane no matter what the rest of the world says! Niko radhi nizeeke nife sijaoa kuliko nichukue tu kitu kisa eti jamii itanionaje!
Who the F is jamii to me in this aspect!
 
Under the same sun huyo ni house girl c wife in real!!!!!!
Mm naoa kwa sababu 1.Ili andiko la Mungu litimie zaeni muijaze dunia. 2. Starehe(chakula cha usiku) 3. Hakuna kinachofurahisha ndani ya nyumba kama watoto ww!!!!!!!!!! 4. Kupata sehemu ya kupeleka pesa ninayopata kazini hasa kusomesha watoto ili waelimike hatimaye waifanye dunia kuwa mahala pema pa kuishi n.k.
 
Back
Top Bottom