Nionavyo mimi Nape ni Katibu Mkuu Mtarajiwa wa CCM

  • Thread starter Ufipa-Kinondoni
  • Start date

Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,220
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,220 280
Nimesoma Nyakati na wakati nikaona haya. Nape atakuwa Katibu Mkuu wa CCM wakati wa Mungu utakapo wadia.

Najua wengi watabisha ila ndo ukweli mchungu.

Nimejifunza sana kwa JPM, Malima ndo huyo kala shavu pamoja na kuonekana yuko kinyume.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,623
Likes
8,964
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,623 8,964 280
Mmh
 
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,044
Likes
4,413
Points
280
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,044 4,413 280
Naona itakuwa mshamuomba asiondoke na mtamgaia hicho cheo ili kuwazuia na wengine wanaotaka kufuata nyayo za Nyalandu!!!
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,549
Likes
14,417
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,549 14,417 280
Mmeona wanataka kukimbia wote Ndio mnataka kuwabembeleza na vyeo?
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,220
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,220 280
Huuuuu!! Nyarandu mpiga pembe za faru na tembo?
Naona itakuwa mshamuomba asiondoke na mtamgaia hicho cheo ili kuwazuia na wengine wanaotaka kufuata nyayo za Nyalandu!!!
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,424
Likes
903
Points
280
Age
32
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,424 903 280
Labda mpaka 2025
 
Sooth

Sooth

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
3,766
Likes
4,523
Points
280
Sooth

Sooth

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
3,766 4,523 280
Katibu Mkuu wa CCM wa Shina, Tawi, Kata, Tarafa, Wilaya, Mkoa au Taifa?
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,079
Likes
8,314
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,079 8,314 280
Hii ID naskia ni ya mama janeth naona fistlady kaja kutoa siri za familia
Kumbe bado anasauti Mimi nilidhan kansela wa ujerumani ndiye mwenye sauti sasa hivi
 
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,103
Likes
897
Points
280
Age
66
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,103 897 280
Inawezekana kuwa katibu mkuu,lakini msemaji awe mwingine.
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,110
Likes
1,901
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,110 1,901 280
Nimesoma Nyakati na wakati nikaona haya. Nape atakuwa Katibu Mkuu wa CCM wakati wa Mungu utakapo wadia.

Najua wengi watabisha ila ndo ukweli mchungu.

Nimejifunza sana kwa JPM, Malima ndo huyo kala shavu pamoja na kuonekana yuko kinyume.
Umeonaje
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,341
Likes
4,189
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,341 4,189 280
Hata angekua mwenyekiti mpya, sie bado tunauguza TL aje "awakute" ccm
 

Forum statistics

Threads 1,214,699
Members 462,830
Posts 28,520,496