Niolewe na yupi - ushauri wako ni muhimu

Niolewe na yupi - ushauri wako ni muhimu

Kabla sijakupa ushauri napenda kurejea katika biblia inasema "Watu wangu wanaangamia kwa kwa kukosa maarifa "amini usiamini kukosa maarifa ndo kumekufikisha hapa ulipo . Hapa watu watashauri bt remember maamuzi yako yatatoka moyoni mwako , hayo ndo yatleta effect kwenye maisha yako. Ukristo wako haujakusaidia hat kidogo ask why? Mbona neno la Mungu liko wazi jamani "Yasiyowezekana kwa wanadamu yanawezekana kwa Mungu" By the way nakulaumu wewe maana shetani alipoleta jaribu la kuachana na mumeo ukshindwa kumshinda shetan rejea huo mstar hapo nyuma , Ulidhani maaskofu na mahakimu wa nguvu ya kusuluhisha ndoa yako Ukaweka tumaini lako kwa wanadamu wenye moyo kama wako pole sana . Hukuweka muda kumtafuta Mungu akupe majib ya ndoa yako ?I SWEAR MY SISTER mistake kubwa ulifanya hapa ndo mana imeandika Mungu anackia kuachana .Ushauri wangu hutaupend coz sikushauri uolewe Nakushauri umrudie Mungu muulize habari ya mambo yajayo yanayokuhusu wewe na familia yako biblia iko wazi kuhusu kila kila kitu kuhusu mamb yako . Mshauri wa kweli ni Yesu Bwana hapa hakuna la maana .Ebu tumia ukristo wako vizuri mbona unamwaibisha kristo aliyekufa kwa ajil yako ili uokolewe .Never undermine the power of God uliza kwanz ka Mungu yeye ndo jibu la maisha yako huku utapotea soma biblia yako vizuri dada . Mungu ansema KUNA NENO GANI GUMU ASILOLIWEZA ? TAFAKARI
 
  • Thanks
Reactions: ram
Kumbe ndiomaana uliachwa we ni ma la Yaa wote hao ulijuananao viou kama hugawi k sanaa,Toa ujingawako humu tunamengi yakujadili na sio nyege zako hapa.
 
Kwanza na mshukuru Mungu kwa rehema na baraka mbali mbali anazonijalia katika maisha yangu kila iitwapo leo.

Wana-MMU ninakuja kwenu nikihitaji ushauri juu ya hili suala, kiukweli maisha ya upweke yamenichosha, hii ni baada ya kudivorce na aliyekuwa mume wangu 2007. Mimi ni mama nina watoto wawili, 36yrs, mkristo. Nina nyumba yangu mwenyewe na asset kadhaa, baada ya kuchoshwa na upweke nimeona ni wakati muafaka wa kupata mwenzi mwingine. Nayamudu maisha yangu vizuri tu tatizo ni huo upweke tu, so naombeni mnishauri kuhusu hawa watu hapa chini.


1. Huyu ni mkaka 38yrs hajawahi kuoa ila ana mtoto mmoja, ni mafanyabiashara lakini pia ni mwanafunzi wa chuo fulani hapa nchini. Ana kiwanja, hajajenga so anaishi nyumba ya kupanga, ameonesha nia ya dhati ya kutaka kuishi na mimi pamoja na watoto wangu ila atapenda pia nimzalie watoto wawili. Nikifikiria hapo pa kuzaa watoto wawili nachanganyikiwa kabisa

2. Huyu ni mkaka, 36yrs, hajawahi kuoa ila na mtoto mmoja, ni mwajiriwa kwenye NGO na anasoma online chuo kikuu kimoja huko marekani. Ndio kwanza ameanza ujenzi wa nyumba yake, ananipenda mimi na watoto wangu, nae anapenda Mungu akijalia nimzalie watoto wawili. Hapo kwenye kuzaa nachanganyikiwa lkn pia namuona bado ana ujana mwingi

3. Huyu ni baba, 45yrs, ana familia yake, ana mke na watoto 3, ameajiriwa ofisi ya mtu binafsi, ana nyumba kadhaa, ananipenda kwa dhati, anaipenda familia yangu sana na anajitoa kwa hali na mali, kama tukioana anapenda nimzalie mtoto mmoja tu. Naweza kumzalia mtoto mmoja kama Mungu atapenda, tatizo ni hiyo familia na dini, yeye ni muislam, so anataka mimi niwe bi mdogo

Ushauri wako please, ukiona haikuhusu tafadhali potezea
Kwahiyo hawa watatu wanakugegeda kila mtu kwa nafasi yake?
 
Aliyekuacha akiona huu Uzi atawahurumia hai wanaume kwenye list yako.You can't get divorced with no strong reasons.Rekebisha kwanza tabia zako then omba Mungu akupe akufaaye apart from that you are going to be divorced again and again.
 
Ushauri wangu ni kuwa usiolewe na yeyote, maana kwenye kuzaa watoto wawili inakuwa ngumu kwako, na elewa usipozaa hao watoto hiyo faraja usiitegemee tena.
 
Back
Top Bottom