Ninunue simu ipi kati ya iPhone 14 pro max au Samsung galaxy note 22 ultra?

Ninunue simu ipi kati ya iPhone 14 pro max au Samsung galaxy note 22 ultra?

Leteni mbwembwe zote lakini kitu cha kwanza kwenye simu tunaangalia kamera maana vitu vingine ni vile vile hakuna cha ziada
Hata kwenye kamera, sikuhizi flagship hazitofautiani sana na kuna muda zikipiga picha huwezi tofautisha kwa macho. So hata kamera hakuna la ziada
Ila kuna tofauti kubwa kwenye design, perfomance, software, build quality, features, battery, etc.
 
security system yao, hawapo serious wakorea yani simu ya samsung ni rahisi sana kua bypassed,yan security system yao ipo kama ya techno, wakija kuimprove apo watapata heshima kidogo
Hiyo sababu haijanishawishi maana mi sielewi security gani unataka
Halafu hata kama unaona iko hivyo, hiyo haitoshi kuiweka Samsung kundi moja na TECNO. Hivi Samsung unaijua vizuri wewe. Imagine soko la USA lilivyokuwa gumu vile na bado Samsung anatoboa kote huko
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mtaniua mwenzio hajaenda kwenye website ya Samsung ,nimecheka
mzigua njoo ucheke
Rafiki yangu alikuwa na note 21 akaniagiza cover nikazunguka kariakoo nikiwatajia simu wanauliza hiyo simu unayo tuione maana toleo hilo hatuna,nikagundua kumbe mchina alishafanya yake wa hiyo hata note 22 msikatae zitakuwepo za kichina
 
Mimi ni mwalimu na nna hela kuliko wewe,sikujui na sijui mishe zako ila nnachojua huwezi kunishinda pesa.kama unabisha tuoneshane mali na acc zetu na per day tunaingiza kiasi gani humu humu JF.
Mwalimu unaingiza pesa per day?
 
Kwa sababu ya kamera na software. Kwenye hizo sekta mbili Google Pixel ni fire[emoji91][emoji91]
Huku kwingine kawaachia kina Samsung, iPhone na Xiaomi ingawa kwenye software hamfikii iPhone[emoji2960][emoji2960]
Chaji vipi mkuu
 
Back
Top Bottom