Nini umuhimu wa hiki kibao?


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Ndugu wanajamii.
Nimekuwa nikiangalia hii picha ya mkuu wa wilaya Igunga kwa makini. Katika kuangalia zaidi nikaona kuna kibao hapo mbele ya meza aliyopo, katika hicho kibao inaonekana ni jina lake lakini maandishi yameelekezwa kwake. Sasa nimeshindwa kutambua umuhimu wa hicho kibao. Huenda huyu mama huwa anasahau jina lake mara nyingi awapo ofisini. Inawezekana alijisahau kujijua yeye ni nani ndipo akaenda kuvunja sheria za uchaguzi huku akiwa mkuu wa wilaya.
Angalia picha mwenyewe.

 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Ndugu wanajamii.
Nimekuwa nikiangalia hii picha ya mkuu wa wilaya Igunga kwa makini. Katika kuangalia zaidi nikaona kuna kibao hapo mbele ya meza aliyopo, katika hicho kibao inaonekana ni jina lake lakini maandishi yameelekezwa kwake. Sasa nimeshindwa kutambua umuhimu wa hicho kibao. Huenda huyu mama huwa anasahau jina lake mara nyingi awapo ofisini. Inawezekana alijisahau kujijua yeye ni nani ndipo akaenda kuvunja sheria za uchaguzi huku akiwa mkuu wa wilaya.
Angalia picha mwenyewe.

Huyu ni mbumbumbu anatafuta public sympathy.
 
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
101
Likes
0
Points
0
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
101 0 0
Huyu ni mbumbumbu anatafuta public sympathy.
bi mkora nimekupa PHD
ccm wanamtumia inaonekana ni wale waliongia kwenye system wakati wa chama na serikali
wakadanganywa madarasa manne ni sawa na degree ya sasa
 
A

AridityIndex

Senior Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
121
Likes
2
Points
0
A

AridityIndex

Senior Member
Joined Mar 22, 2011
121 2 0
He kumbe chadema wanapiga watu
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
bi mkora nimekupa PHD
ccm wanamtumia inaonekana ni wale waliongia kwenye system wakati wa chama na serikali
wakadanganywa madarasa manne ni sawa na degree ya sasa
CCM tunaizika rasmi kipindi hichi.
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Je kibao hicho kimekaa poa?
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Wee mama unaleta ushalobaro mbele wa simba waliojeruhiwa..... kwanza umeheshimiwa kidogo...ungepata kipigo.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,698
Likes
1,243
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,698 1,243 280
Dah...kazi za kufanya hakuna.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,554