Nini tiba ya uume unaosinyaa kabla ya tendo?

Nini tiba ya uume unaosinyaa kabla ya tendo?

Moyo wako uko sawa?
Sukari yako iko sawa?
Presha yako iko sawa?
Lehemu yako iko sawa?
Huna msongo wa mawazo?
Una changamoto zo zote za kiafya?

👆👆👆 Nenda hospitali

Vinginevyo 👇👇👇

Acha punyeto immediately, fanya mazoezi ya Kegel, kula vizuri (matunda na mboga sana), kunywa maji kwa wingi na fanya mazoezi mepesi (jogging, push ups, kuruka kamba..). Kwenye mazoezi haya hakikisha moyo wako unakukurika mpaka kufikia mapigo 120+ kwa dakika halafu unapoa tena na unarudia kwa mara kadhaa. Kisaikolojia ni lazima urudishe confidence yako na uondoe wasiwasi.
 
Asante mkuu kwa ushauri ngoja niende hospital
 
Wakuu habari ya wakati huu.

Naombeni ushauri au anayejua tiba ya uume kusinyaa kabla ya tendo la ndoa. Limekuwa tatizo ambalo linanipa mawazo sana.

Msaada tafadhali
Pole sana mkuu

Tatizo hutokea wakati wa tendo tu au muda wote huwa limesinyaa?
 
Wakuu habari ya wakati huu.

Naombeni ushauri au anayejua tiba ya uume kusinyaa kabla ya tendo la ndoa. Limekuwa tatizo ambalo linanipa mawazo sana.

Msaada tafadhali
Ni tatizo la kisaikolojia, onana na mwanasaikolojia.
 
Wakuu habari ya wakati huu.

Naombeni ushauri au anayejua tiba ya uume kusinyaa kabla ya tendo la ndoa. Limekuwa tatizo ambalo linanipa mawazo sana.

Msaada tafadhali
Mkuu kama uko tayari uje pm ila uvumilie maumivu dawa inamabala..kuna mzee mmoja alimtengeneza jamaa yangu alikua natatizo kama hilo sasa ivi jamaa yuko safi kabsa, ashasahau hayo mambo izo dawa ni uhakika kabsa
 
Wakuu habari ya wakati huu.

Naombeni ushauri au anayejua tiba ya uume kusinyaa kabla ya tendo la ndoa. Limekuwa tatizo ambalo linanipa mawazo sana.

Msaada tafadhali
We unakuwa na hofu tatizo lako ndio lipo hapo, kukusaidia, japo tatizo lako ni la kichwani unakuwa na hofu, kwa mwanamke mpya anza kunywa vile vidonge vinaitwa NJOI GM50 kimoja nusu saa kabla ya mechi, hili kwanza mashine isimame barabara umle, baada ya hapo kwa siku zingine hutokuwa na hofu tena na Wala usitumie tena dawa
 
Tatizo ni huyo ambaye unaruka nae. Ukiona unapatwa na hiyo hali then jua huyo mtu hakusisimui inavyotakiwa hadi uweze kupata hamu ya kumkula.

Au una mawazo sana juu ya jambo fulani so inakufanya ushindwe kufocus katika moment ya mahaba.

Au pengine mwanamke wako sio msafi au wewe sio msafi so mwanamke wako anashindwa kuwa active kwako au wewe kushindwa kusisimshwa nae.

Jichunguze watu wengi wenye hali kama yako huishia kukulana na mashemeji zao, mabeki tatu, mke wa jirani, au mwanamke nje ya wakwake.
 
Wakuu habari ya wakati huu.

Naombeni ushauri au anayejua tiba ya uume kusinyaa kabla ya tendo la ndoa. Limekuwa tatizo ambalo linanipa mawazo sana.

Msaada tafadhali
shukuru Mungu, anakuweka mbali na UTI sugu
 
Back
Top Bottom