Nini siri ya 'Single Mothers' kujaza social platforms?

mwemweremwemwere

JF-Expert Member
Jan 4, 2016
423
500
Ukiingia insta unakutana kibao, Snapchat wapo, kwenye Dating Apps huko ndo balaa, JF mama na FB ndo usiseme

Nimegundua hata wale maslay queen "wabinua viuno" ni memba wazuri wa kundi hili.

Hii kitu imenifikirisha sana. Ila ni wazi kuwa watu hawa bado wana kiu ya kumiliki wenza wao, lakini nimejiuliza tu;

Je, wameshindwa kabisa kurudisha moyo kwa waliozaa nao hapo mwanzo wakayajenga?

Je huko kitaa au makazini hawapati watu wanaoonyesha hisia kwao au wako busy kiasi hawapati muda wa kujimix wakapata wenza wapya ?

Kuna ticha aliwahi kunambia ukiwa na mtoto wa kike mchunge kwa masaa 24/7 dhidi ya jicho la mwanaume kwani hata pale unapohisi bintiyo yupo salama chumbani kwake, bado kuna mashababi wanammendea kwa kumpigia simu, kumgongea dirishani, kumchimbia vitobo nk. Inakuwaje sasa mwanamke huyu ambaye kwa nadharia ya mwalimu wangu anahitaji ulinzi kwa kuwa anawindwa masaa yote aonekane anahaha kiasi hiki kusaka mwenza?

Wakuu ni kwamba dunia imebadilika kiasi kwamba "seori" za yule ticha wangu hazifanyi kazi tena kwa saivi au?

Karibuni tujadili kwa amani.
 

Next Man

JF-Expert Member
Feb 4, 2019
1,802
2,000
Mwanaume hajisifii kupachika mimba na kutelekeza mtoto na mama. Zaa kwa makubaliano na mwenza wako sio kwa bahati mbaya. Hizi mimba za bahati mbaya ndiyo chanzo cha usingle mama.
Hivi unajua ishu ya U-single Mom ni pana, Sio kila single mom alitelekezwa/alikimbiwa na Mwanaume
*Wapo wanaomtegeshea Mwanaume mimba ili amuoe
*Wapo waliokua katika ndoa wakaachika wakiwa na watoto
*Na wapo waliotaka tuu kuwa na Mtoto as umri umeenda na anahitaji mtoto
Hata usitupe Sisi Lawama peke etu Mkuu hizo Scenarios zote zpo mtaani

I'm on that good kush and alcohol
 

Daktari wa Meno

JF-Expert Member
Sep 5, 2019
508
1,000
Hivi unajua ishu ya U-single Mom ni pana, Sio kila single mom alitelekezwa/alikimbiwa na Mwanaume
*Wapo wanaomtegeshea Mwanaume mimba ili amuoe
*Wapo waliokua katika ndoa wakaachika wakiwa na watoto
*Na wapo waliotaka tuu kuwa na Mtoto as umri umeenda na anahitaji mtoto
Hata usitupe Sisi Lawama peke etu Mkuu hizo Scenarios zote zpo mtaani

I'm on that good kush and alcohol
Nimestick hapa kwenye mimba zisizo na mpango au makubaliano. Hapa tunaweza kusaidiana kuondoa japo kidogo hili tatizo. Tuachane na hao watalakiwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom