Nini maoni yako kuhusu anayefaidika na ndoa?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maoni yako kuhusu anayefaidika na ndoa??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Von Mo, Oct 19, 2012.

  1. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,832
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Katika pitapita zangu nimekutana nayo, hebu jaribu kutoa ukweli juu ya hizi picha na unafikiri nn kifanyike ili

    pasitokee haya.

    . 402303_279572468816077_1646566044_n.jpg
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,328
    Likes Received: 7,787
    Trophy Points: 280
    Ni mtazamo tu

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,583
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Wanaume waache kuwa over used wakiingia kwenye ndoa. Tatizo wengi wakioa ndipo huongeza idadi ya nyumba ndogo.

    Na kina dada wapunguze uzembe, wafanye mazoezi ikibidi nao watafute vidumu ili watumike na na kuunguza calaries.

    Au we unaonaje?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    mmmh, nimempenda huyo malied boy
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unaishi nchi gani wewe mama mkwe? vidumu si ndiyo vitaongeza mtandao? Hebu toa ushauri wenye akili kama wewe
     
  6. kiplagati26

    kiplagati26 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nimependa hiyo huyo mwenye ndoa duuuh chuka sana
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    i do agreed with u
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,633
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Boflo Ngoja waje wenyewe ndio utapata jibu sahihi!
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    KWELIIIIIII! maana na mi nna kajikitambi kwa kweli!
     
  11. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,071
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kwa halaka haraka utaona kama mzaa lakini inamaana kubwa sana ukiingeuza kwa binadamu nimeipenda message send
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa utafiti wako umeufanyia wapi? Nafikiri Kaunga yuko sahihi kusema hao ni wale wanaoongeza vidumu baada ya kuoa au kuolewa, kwa upande wangu nashukuru Mungu kabla sijaoa nilikuwa "slim" lakini baada ya kuoa nimekuwa bonge mpaka nimeanza "Diet" na mazoezi gym.
    Mambo mengi nimeyapunguza baada ya kuoa hasa anasa kwakuwa sasa napata kila kitu chini ya dari tofauti na nilipokuwa bado "single" kwani nilishindwa kumkatalia demu anapokuja kwangu ama kunipa "ki-date" kwa simu, ilikuwa lazima nikatafune haluwa.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mmmmmh ...tatizo wanaume wanazidisha matumizi ya miili yao
    ..Nje wanatumika sana ,ndani wanatumika ndo maana wananyonyoka
     
  14. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    This is Ideas of some few peoples
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,274
    Trophy Points: 280
    wel said mamito nyumba ndogo zinamatumizi hadi wananyonyoka....... hahahahahhahah picha zimenifurahisha
     
  16. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,832
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    haya tupunguze vidumu.........si ke wala me.........punguzeni
    woman.jpg
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,306
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Wasi wasi wangu sidhani ktk uhalisia wa maisha yetu haya ndo yanayotokea.
     
  18. papason

    papason JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,165
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ndoa, ndoano!
     
  19. Bamukunda

    Bamukunda JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Dada yangu ni kweli unachokisema kama tunatumia mtindo wa jino kwa jino. Lakini sie akinamama si sawa na akinababa. Nakuapia mwanzo wa mmomonyoko wa maadali ya watoto majumbani mwetu ni kukosa uadilifu wa mama. Baba hata kama anarudi asubuhi, bado familia itakuwa na heshima bali kama mama ni ... basi nyumba nzima ni galegale

     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,583
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha, usiwe na wasiwasi mkwe; mwanangu amelelewa vizuri. Usiniambie unaamini hizo picha? Zingekuwa za ukweli nami ningetoa maoni yenye akili kdg. LOL
     
Loading...