Nini mantiki ya kumwagia mtu bia?


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,485
Likes
3,074
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,485 3,074 280
Heshima mbele wakuu. Naombeni mnifahamishe mantiki ya jambo hili. Mpo bar mnapata kilaji, mtu mmoja anapishana kauli na mwenzake, mmoja kati yao anachukua bia nzima, anaifungua na kumwagia mwenzake kwa staili ya kumuogesha, au wakati mwingine, mtu mmoja anakuwa anazingua bar, basi mtu mwingine anachukua anamfuata huyo mzinguaji na kumwagia bia kwa staili ya kumuogesha.

MY QUESTION IS, NINI HASA MANTIKI YA KUMWAGIA ( KUMUOGESHA MTU KWA BIA ?). Ni kwamba, unaonyesha kwamba una pesa sana? au umemdharau sana uliye mfanyia hivyo or what ? Naamini humu wamo walio wahi kuogesha na kuogeshwa kwa bia. Fungukeni wadau
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,485
Likes
3,074
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,485 3,074 280
hapo it means kiwango cha ulevi kimeshazidi
Asante sana kaka, ingawa nimeshuhudia matukio mengi tu, mtu yupo sober kabisa ila ndo hivyo tena, anamwagia bia mwenzake
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,161
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,161 280
Asante sana kaka, ingawa nimeshuhudia matukio mengi tu, mtu yupo sober kabisa ila ndo hivyo tena, anamwagia bia mwenzake
hajawahi kudundwa hadi kulazwa MOI huyo
akipata watu wa kumdunda hatajaribu
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
Sio tabia ya kuiga. Inaweza kupelekea pia msiba baa. Hasa nyakati hizi za leo tuishimo ambapo umilikaji silaha ni mkubwa.
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
909
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
909 391 80
Mwingine kama mimi ninapopata kabia kangu sipendi makelele kwa sababu mtu akijilengesha na mzingiua na huwa siishi kummwagia tu bia nampa nakoz za uhakika.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,485
Likes
3,074
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,485 3,074 280
Sio tabia ya kuiga. Inaweza kupelekea pia msiba baa. Hasa nyakati hizi za leo tuishimo ambapo umilikaji silaha ni mkubwa.
Yeah ni nouma sana, nilikuwa bar moja leo, kuna jamaa mmoja ( mlemavu fundi nguo ) amekunywa konyagi zake amechangamka, sasa akawa anacheza sana muziki na kutukana sana, wahudumu wakawa wanamwambia aache kutukana but in vain, mwisho wa siku jamaa mmoja alikuwa anapiga supu, akamfuata yule mlevi na kumuogesha kwa bia huku akimtukana. Mlemavu wa watu kawa mpole, nilijisikia vibaya sana
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
Leo humtetei slaa upo kwa walevi@lukud
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
Yeah ni nouma sana, nilikuwa bar moja leo, kuna jamaa mmoja ( mlemavu fundi nguo ) amekunywa konyagi zake amechangamka, sasa akawa anacheza sana muziki na kutukana sana, wahudumu wakawa wanamwambia aache kutukana but in vain, mwisho wa siku jamaa mmoja alikuwa anapiga supu, akamfuata yule mlevi na kumuogesha kwa bia huku akimtukana. Mlemavu wa watu kawa mpole, nilijisikia vibaya sana
Hata mimi sijajiskia vyema kwa kusoma tu kisa hiki. Kamdhalilisha sana hata kama jamaa alikuwa anatukana na makelele kibao.
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,533
Likes
1,226
Points
280
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,533 1,226 280
Mkuu Likud,
Kwa sisi wacha Mungu kumwagiwa Kilevi(bia) ni dharau ya mwisho hapa duniani. Ni sawa na jamaa zetu fulani ukimpiga au kumrushia kiatu.
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,242
Likes
333
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,242 333 180
kama aliyemwagiwa pombe ni mlevi sawa (wanajuana) kama si mlevi si sawa!
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
kama unanywea SUGAR RAY. ROZANA BGRN.LANGO LA JIJI AU TITANIC ya mbunge wa kibakwe pale vingunguti unategemea nini
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,768
Likes
1,780
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,768 1,780 280
Bia ni bia hata ukiinywea mbunguni.wale wale
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,099
Likes
215
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,099 215 160
...hauwezi kupata halali kwenye haramu,haramu ni haramu tu....
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
337
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 337 180
Hata mimi sijajiskia vyema kwa kusoma tu kisa hiki. Kamdhalilisha sana hata kama jamaa alikuwa anatukana na makelele kibao.
hajamdhalilisha bali alimpa funzo kwa vitendo. Starehe zake zisiwe kero kwa wengine.... Tena alipaswa ampige tukonzi tuwili ili atulie zaidi.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Heshima mbele wakuu. Naombeni mnifahamishe mantiki ya jambo hili. Mpo bar mnapata kilaji, mtu mmoja anapishana kauli na mwenzake, mmoja kati yao anachukua bia nzima, anaifungua na kumwagia mwenzake kwa staili ya kumuogesha, au wakati mwingine, mtu mmoja anakuwa anazingua bar, basi mtu mwingine anachukua anamfuata huyo mzinguaji na kumwagia bia kwa staili ya kumuogesha.

MY QUESTION IS, NINI HASA MANTIKI YA KUMWAGIA ( KUMUOGESHA MTU KWA BIA ?). Ni kwamba, unaonyesha kwamba una pesa sana? au umemdharau sana uliye mfanyia hivyo or what ? Naamini humu wamo walio wahi kuogesha na kuogeshwa kwa bia. Fungukeni wadau
utajuaje ana mawe sasa..
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,904
Likes
829
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,904 829 280
Ni sawa na jamaa zetu fulani ukimpiga au kumrushia
kiatu.
hata ukiwapitisha kwenye bucha la nguruwe,lazima wakuwashie moto hao jamaa zenu.
hatari sana hao.
 

Forum statistics

Threads 1,249,691
Members 481,004
Posts 29,707,498