Nini maana ya 'a chauvinist' au 'a bigot' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya 'a chauvinist' au 'a bigot'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by redSilverDog, Sep 19, 2010.

  1. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu ya wa kamusi yangu ya kiingereza:

    Code:
    bigot [ˈbɪgət][I]n[/I] a person who is intolerant of any ideas other than his or her own, esp on religion, politics, or race
    
    
    Code:
    [COLOR=black] chauvinist[/COLOR] - a person with a prejudiced belief in the superiority of his or her own kind
    
    Kiufupi wengi waliokuwa humu ndani ni 'bigots'!.. Samahani kama kuna mtu atakuwa amekashifiwa.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kwa nini hii usiipeleke kule kwenye advice complaints na maoni au habari mchanganyiko.
     
  3. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwasababu inahusu mawazo ya watu kisiasa. Nadhani hili ni jukwa la siasa.
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,951
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Kwanza unaoneka umejiunga jana!!
    pili kaulimmbiu yako inaendana na wewe "Cowards are weak no matter how healthy they are!!"

    Karibu sana JF "where we dare to speak openly"
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nilidhani hii thread ni swali..ok i guess si wote tulifaulu masomo ya lugha huko lower schools.

    Kwene red hapo, wengi humu ni bigots kwa sababu zipi? fafanua.
     
Loading...