Nini kinakuvutia kwa Mwanamke.??

Mkuu samahan Kabla sjachangia hebu malizia sentens yako vdole vikipita wap???? Nisje ku coment uzi wa ndugu yake KAOGE bure
 
Matiti na paja zenye michirizi kwa mbaliii
 
Ha ha we ni hatari mkuu haijawahi tokea kupenda vidole.
Yaan mkuu mm napenda sana vidole vya hawa viumbe tena ile milaini ikiwa inapita sehemu ile adim
 
msichana mwembamba,kifua kidogo kibichi. nnya kama kg 2 tu! nyeusi aiseee. macho kubwa kiasi. meno nyeupa ataniua aisee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…