KERO Je hakuna namna ya kuwadhibiti madalali?

KERO Je hakuna namna ya kuwadhibiti madalali?

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

Labani og

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2020
Posts
23,033
Reaction score
33,020
Anaandika Upete
Kiwanja Milioni 50 Square Meter 400 ✍️

Mwenye Kiwanja anataka Milioni 40. Dalali anaongeza Milioni 10 ✍️

Kule kwenye UTALII nako wameingia Madalali😳🙌

Tuandae mpango kazi mzuri haraka wajameni…! Miaka minne ijayo Ardhi hatutagusa bei kwa mwendo huo✅

Sio mbaya tukaangalia na Position ya DALALI na mastahiki yake…! REAL ESTATE na UTALII ni kama tunavisahau hivii…!

Nafikiri Farhan M Kihamu ameeleza vyema tu na watunga sera sio mbaya mkasaidia kunusuru hii✍️

MR PERFUME
 
Hawa mabroka wamekuwa taabu sana. Nakumbuka kuna jamaa yangu aliambiwa kiwanja 15M na dalali akaenda angalia kiwanja.

Ile anatoka pa mama mwenye kiwanja akamwita jamaa yangu akamsalimia kwa kisukuma af akamwambia utarudi maana asingeweza mwambia make alikuwa na madalali baadae akaenda kumwona alikuwa mmama akamuuliza mwanangu unataka kiwanja akasema ndiyo na umeambiwa sh ngapi akajibu 15M mama akashangaa akasema kumbe ndo maana hakiendi mda wanakuja na hawarudi.

Mama akamwambia kiwanja kinahitaji 5M tu sio 15M leta mashaidi andaa ela mwanasheria njoo uchukue kiwanja na husije na hao madalali na husiwaambie kama umeninua bas jamaa yangu akafata maelekezo akapata kiwanja ndo niligundua kuwa hawa wanatukwamisha sana
 
Anaandika Upete
Kiwanja Milioni 50 Square Meter 400 ✍️

Mwenye Kiwanja anataka Milioni 40. Dalali anaongeza Milioni 10 ✍️

Kule kwenye UTALII nako wameingia Madalali😳🙌

Tuandae mpango kazi mzuri haraka wajameni…! Miaka minne ijayo Ardhi hatutagusa bei kwa mwendo huo✅

Sio mbaya tukaangalia na Position ya DALALI na mastahiki yake…! REAL ESTATE na UTALII ni kama tunavisahau hivii…!

Nafikiri Farhan M Kihamu ameeleza vyema tu na watunga sera sio mbaya mkasaidia kunusuru hii✍️

MR PERFUME
Mbane kwenye sheria, je sheria za Tanzania zinaruhusu hayo mambo?
 
Anaandika Upete
Kiwanja Milioni 50 Square Meter 400 ✍️

Mwenye Kiwanja anataka Milioni 40. Dalali anaongeza Milioni 10 ✍️

Kule kwenye UTALII nako wameingia Madalali😳🙌

Tuandae mpango kazi mzuri haraka wajameni…! Miaka minne ijayo Ardhi hatutagusa bei kwa mwendo huo✅

Sio mbaya tukaangalia na Position ya DALALI na mastahiki yake…! REAL ESTATE na UTALII ni kama tunavisahau hivii…!

Nafikiri Farhan M Kihamu ameeleza vyema tu na watunga sera sio mbaya mkasaidia kunusuru hii✍️

MR PERFUME
Bora Wewe umesema,Kuna mdogo wangu alikuwa anauza kiwanja M5,kilikwama kuuzika kumbe madalali wanawatajia wateja M15!Kimekaa wee Hadi kikaa kimepanda thamani chenyewe kauza M11,baada ya miaka 5!
 
Screenshot_20260912-144726.png


Kuna hii honda click imepostiwa na watu kibao kuna mmoja anaiuza 2.2M, mwingine 1.9M, mwingine 1.95M mwingine 1.65M na ametoa tahadhari kwamba inatoa moshi.

Wengine hakuna aliyesema hilo na prices hizo hapo
 
mkimaliza huko twende kariakoo, haiwezekani nishafika dukani na mwenye duka hatambuliki ni nani unaishia kuzungukwa na watu wawili watatu, hii kamisheni ya namna gani wakati nishafika dukani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom