ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,695
- 50,225
- Thread starter
- #161
Location yenyewe kasheshe 😁😁Kwenye sherehe za kuwasha mwenge mwaka huu
Location yenyewe kasheshe 😁😁Kwenye sherehe za kuwasha mwenge mwaka huu
yani ni hatari🤣Utaanza kuona malalamiko ada ina ongezwa bila wazaz kujua wakat wali wa taarifu
Heh we huna imani na vijana we kunywa tu babu nisipotokea kwea manazi hakijaharibika kituHadi nisikie umefika kituoni, mambo ya kuanza kunywa juisi ya tende halafu holaa nani anataka 😜
Kuweni na huruma na wazee 🏃♂️🏃♂️
Hatuna watotoshule zifungulie tu muanze kuwaza ada za watoto🤣🤣 saivi tu mshafika page ya 9 kasoro dah
Basi😉😂🚶♀️Una ujuaji mwingi huwezi kukaa sehemu kwa amani unakeraa
hata wa majirani 🤣Hatuna watoto
Ndio mizuka inapandaa etAkivaa night dress zile nyepesii af fupi 🙌🙌🙌
Hahahha nihurumie sana mjukuu, ukweli ni mzee wa 7/7 sasa, siuziki hata kwa mnada!Unavyooita mzee sijui uhurumiwe
Ndio ni kasema we mzee wa bei ya 77 mean monesho yale ya biashara nimesema like jokes
Wanasema hamu ni tamu kuliko tamu yenyewe.Akivaa night dress zile nyepesii af fupi 🙌🙌🙌
Watujua wenyewe wakati wanajunjana hatukuepohata wa majirani 🤣
Nakuhurumia babu yangu mzurii hivi bibi yuko wapiHahahha nihurumie sana mjukuu, ukweli ni mzee wa 7/7 sasa, siuziki hata kwa mnada!
Eeh bhana,kuna kafeeling fulani hivi 😉Hata mimi napenda kama unavyopenda wewe,
Kumbe tumefanana aisee.
Tulia basi usiharibu😅😅😅Nakuhurumia babu yangu mzurii hivi bibi yuko wapi
Leo weekend inaishiaa kabra kesho hazijaanza stressHuu uzi unakimbia kwa speed kama usiku wa deni.
Pokea basi simu.Eeh bhana,kuna kafeeling fulani hivi 😉
Ilibaki kidogo ni m tag Mungu wako mkaliiTulia basi usiharibu😅😅😅
🤣wee,sema kweli!?Huu uzi unakimbia kwa speed kama usiku wa deni.
Unataka tusex au kuna kingine?Pokea basi simu.