ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,652
- 131,182
Umemaanisha nini mjukuu, nimechoka kila kitu hadi akiliMzee wa bei ya 77
Umemaanisha nini mjukuu, nimechoka kila kitu hadi akiliMzee wa bei ya 77
Nimeamua kujipambania mwenyewe.Kazana upate chochote kitu😁
Unavyooita mzee sijui uhurumiweUmemaanisha nini mjukuu, nimechoka kila kitu hadi akili
Ukikwama usisite kuniambiaNimeamua kujipambania mwenyewe.
Mechi bila sauti za wahabiki zinakata, mwanzo wa mechi ni mgumu, ukuni ukikolea raha itakuwa ila aanze kushangilia morali isikateSasa kama hasikii raha kwanini atoe miguno?
Uwe on basii aghshhhhhHahaha.............ukija next time utanikuta
Si unajua nina arosto ya muda mrefu babu yenu 😉
Kwenye sherehe za kuwasha mwenge mwaka huuPole ulikutana nae wapi
Siwezi kukwama,nimejiandaa ili kuondoa hii dharau.Ukikwama usisite kuniambia
Pole kwa hiyo changamoto muwe mnaanzia bafuni basi dah 🥲Harufu, harufu na kharufu kama ya beberu na ya midomo yote wa juu na wa chini
Mtu akauke sauti kwa kukufurahisha uongo, kama unaingiza vizuri miguno itatoka tu bila hata yeye kujua.Mechi bila sauti za wahabiki zinakata, mwanzo wa mechi ni mgumu, ukuni ukikolea raha itakuwa ila aanze kushangilia morali isikate
Una ujuaji mwingi huwezi kukaa sehemu kwa amani unakeraa
Safiiii kila la kheriSiwezi kukwama,nimejiandaa ili kuondoa hii dharau.
Hadi nisikie umefika kituoni, mambo ya kuanza kunywa juisi ya tende halafu holaa nani anataka 😜Uwe on basii aghshhhhh
Utaanza kuona malalamiko ada ina ongezwa bila wazaz kujua wakat wali wa taarifushule zifungulie tu muanze kuwaza ada za watoto🤣🤣 saivi tu mshafika page ya 9 kasoro dah
Sasa kama dildo zimempa sugu aje aniharibie morali mimi? Kuna wale kina mwajuma cha woote hata kama upake mkongo na yeye ana kuwa anafanya kuichezea mtetemo ila hatoi hata sauti sa unakaa kujuiliza hili ni fereji ama?Mtu akauke sauti kwa kukufurahisha uongo, kama unaingiza vizuri miguno itatoka tu bila hata yeye kujua.
Ongeza ufundi uone watu wanavyojua kupiga vigelegele
zenye muundo wa gauni au suruari na kibodeAkivaa night dress zile nyepesii af fupi 🙌🙌🙌