Wewe niletee tu huyo mchumba mwingine nitajitetea mwenyewe.Jiongeza basi au huna D 2 mi nitachoka kukutetea kabisa
Unatutenga wazee, hata sisi tunanogewa sema bwana, kasi na nguvu zimeisha kabisa, ila hatuachi..tutaweka hata mkono/kiganja ili kubariki kipapaWe niachie kwanza ulinidaangaya 🤣🤣
Zinaa ni janga la vijana cheki uzi ulivyo charukaa
Daah🤣mzee ndo wale unatoka na stress za kazini unazitua kwa mke?Ameamua tu kunidhalilisha ila subiri mchumba wangu utakayenipa afike,nitamkomesha.
😁😁 sio kweli kibamia nacho inatokana umekutana na k ya aina ganikibamia na huna hela, mguno utaisikia tu eti?
Acha kabisa 😃Mara 77 tunakiwasha
Hapo ukuni wako unayweya😁
Mzee wa bei ya 77Unatutenga wazee, hata sisi tunanogewa sema bwana, kasi na nguvu zimeisha kabisa, ila hatuachi..tutaweka hata mkono/kiganja ili kubariki kipapa
Pole ulikutana nae wapiAcha kabisa 😃
Mi ninavyopenda kukumbatiwa,Yaan mnajikuta mnakumbatiana mnachogusana ni chuchu tu🙌🏾Ilibaki kidogo ni kutag
Sema umewahi 🤣🤣
Kwahiyo kitambi kinameza utamu au
Hiyo harufu ya chini mnaisikiaje kwani?Harufu, harufu na kharufu kama ya beberu na ya midomo yote wa juu na wa chini
Hahaha.............ukija next time utanikutaNilileta sikukuta sa ningefanyaje babu yanguu🤣
Au sio, ila Kuna wazee wanapeleka motoo Balaa wewe unaonekana hilo kundi haumo.Unatutenga wazee, hata sisi tunanogewa sema bwana, kasi na nguvu zimeisha kabisa, ila hatuachi..tutaweka hata mkono/kiganja ili kubariki kipapa
Omba asitokee maana hawakawii kukinukisha hapa na mambo yao yanayohusiana na DONATI 😁😁Ndio nani huyo nzii😁😁
Heeh basi nendeni gym au mnakumbatiana kwa nyumaMi ninavyopenda kukumbatiwa,Yaan mnajikuta mnakumbatiana mnachogusana ni chuchu tu🙌🏾
Kweli vijana wanafaidi 😋Mi ninavyopenda kukumbatiwa,Yaan mnajikuta mnakumbatiana mnachogusana ni chuchu tu🙌🏾
Sasa kama hasikii raha kwanini atoe miguno?Inanikata sana demu asipo toa miguno wala kusema sauti za mahaba wakati nachochea ukuni, yaani hata mzuka unakata ghafla. Miguno ni kama mishangilio kwenye mechi I unakupa morari ya kufunga zaidi hata kama umetia sugu we shangilia tuu mimi nifunge nisepe zangu
Hata mimi napenda kama unavyopenda wewe,Mi ninavyopenda kukumbatiwa,Yaan mnajikuta mnakumbatiana mnachogusana ni chuchu tu🙌🏾
Mshenzi yule 😁😁😁Omba asitokee maana hawakawii kukinukisha hapa na mambo yao yanayohusiana na DONATI 😁😁
😂😂😂Hiyo harufu ya chini mnaisikiaje kwani?
Au hua mnanusa kwanza kama Beberu?
Kazana upate chochote kitu😁Hata mimi napenda kama unavyopenda wewe,
Kumbe tumefanana aisee.