Mani Fabian
JF-Expert Member
- May 11, 2025
- 732
- 668
Et kulomba hajui na hela ya kudunduliza still ulieeee kwa mahaba
Et kulomba hajui na hela ya kudunduliza still ulieeee kwa mahaba
We jamaa porno imekuharibu sanauko unatomba limwanamke linalia kama ng'ombe anachinjwa..au unakuta linakatika katika hovyo bila mpangilio kuna mda mtu unataka ufocus ghafla linaanza kukatika kama li sangoma
Unataka jua linichome tu babu yako, kuniletea Kiko aah 😉Hilo jokaa lako kutwa umelificha uwe unalipasha moto vizia kajua ka asubuh 🤣🤣
Kijana tulia usianze mambo yako acha watu wapeaneNdugu wa Tanzania tuacheni kuendekeza ngono🤣 tumelaaniwa sie
kwahiyo mwarobain ni kujifunza kutia ukuni ajueLabda kilio cha uchungu bro ila cha mahaba uongo bana
Ile kitu haina mabega,kumbe upo singo na nilikupea uweke kichwa ukakataa🤭🤣
Nitakupea rafiki yangu mmoja ushtue hiyo machine siwezi kukuacha usije ukapata kutuBado,
Huna rafiki yako hata kama amekaa kihasara hasara uniungishe ili japo na mimi nipate cha kuchangia uzi?
We niachie kwanza ulinidaangaya 🤣🤣Kijana tulia usianze mambo yako acha watu wapeane
Hakunaa hiyoooLabda kilio cha uchungu bro ila cha mahaba uongo bana
Utakua umefanya jambo la maana.Nitakupea rafiki yangu mmoja ushtue hiyo machine siwezi kukuacha usije ukapata kutu
Nilileta sikukuta sa ningefanyaje babu yanguu🤣Unataka jua linichome tu babu yako, kuniletea Kiko aah 😉
dah! AiseMawazo ya kufanywa kama bata
Nilifundishwa na Babu yangu kizaa Babaunaonekana fundi kijana hongera sana ulichukua mafunzo veta?
Safiiiiiiiiiii anaitaa T 1990🤣🤣
Tulia kijanaWe niachie kwanza ulinidaangaya 🤣🤣
Zinaa ni janga la vijana cheki uzi ulivyo charukaa
Mambo ni mawili tu mbooo ya maana au hela haya yanatoa chozi bro, mtoto atalia kama debe tupukwahiyo mwarobain ni kujifunza kutia ukuni ajue
Ila we jamaa 🤣🤣Utakua umefanya jambo la maana.
kuna pussy moja hivi inajua jina langu la kilugha...nikiipelekeaga mpipi wakutosha anaanza kuniita jina langu la kilugha basi hua na-feel mzuka kinoma noma kuipata hiyo chanel.Angalizo kwa watakatifu sitaki mnifokee maana nina nyuzi kibao za maisha na za mijadala ya kijami siwaoni ila hapa mtaanza ooh unapenda ngono
Kwenye jukwaa la chit chat kuna uzi unaitwa JF diary nimeweka nyuzi zangu nyingiiii kama unavutiwa kusoma maandiko yangu ila hili hakikubariki tafadhari tembelea huo uzi na uchague uzi mmoja utakaokuvutia usome kila la kheri🙏🙏
Twende nalooo sasa 👇
Ni vitu gani vikifanyika au ukifanyiwa au ukiona kwa mpenzi wako ukiwa kwa bed vinakukata stim
Au ni vitu gani vikifanyika au ukifanyiwa au kuona kwa bebe wako mizuka inapandaa midadii inakua on yaan 🔥
Watu wengi huona au kufanyiwa vitu vinavyowakera na wanashindwa kusema kuogopa bebe atachukia au atajisikia vibaya
Maana mwingine akiambia badala achukulie positive ana panic na kususa juu
Na wewe ukiangalia upo in love unajikaza kisabuni huku unaungua moyoni huna raha wala fur aha
Ni nini kinakukata stim pale mjini 6*6
Nini kinakupa mizuka pale mjini 6*6
Una ujasiri wa kumwambia mpenzi wako
Kama kuna kitu hakikufurahishi?
Au ni kama samaki na maji mdomoni😜
NB: #Kulombana sio anasa
Lombana kwa faida kede kede zipatikanazo ndani ya tendo hilo
ShesRise_1 🤚
kwahiyo ulitaka kuingiza na mwili mzima?🤣Ile kitu haina mabega,
Kichwa lazima kiingie na mwili.
Nini sasa?Ila we jamaa 🤣🤣