Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,729
- 172,019
Serikali iingilie kati 😂😂😂Kuna muda unafanya hadi kuweka handbag imzuie.....anaishia kukwambia hiyo handbag weka huo upande mwingine..
Shenzi zao kabisa😅
Serikali iingilie kati 😂😂😂Kuna muda unafanya hadi kuweka handbag imzuie.....anaishia kukwambia hiyo handbag weka huo upande mwingine..
Shenzi zao kabisa😅
Nakazia🤣🤣🤣🤣🤣Serikali iingilie kati 😂😂😂
Na hata mguno hatoi so morali inakata🤣Ngono imerahishwa sana , madogo wanawekana wa fujo , dogo wa 2007 , unaogelea kama dagaa kwenye mto
Mnatakiwa mjiongeze kutoa namba kwani hamsomi mchezo,Kuna muda unafanya hadi kuweka handbag imzuie.....anaishia kukwambia hiyo handbag weka huo upande mwingine..
Shenzi zao kabisa😅
Subuthuuuu
Heh mbona dagaa😅Ngono imerahishwa sana , madogo wanawekana wa fujo , dogo wa 2007 , unaogelea kama dagaa kwenye mto
Heh shambo lipi sasa na weweKuna lile shombo la K nikisikia tu harufu yake dah
Vichocheo: miguno na milio, K yenye kichaka cha mavuz#, Harage refu, ''petals'' za K ziwe ndefu... extended, nyonyo ndogo na zilizochongoka, gap katikati ya mapaja, na mapaja makubwa na meupe, perfume nzuri .Angalizo kwa watakatifu sitaki mnifokee maana nina nyuzi kibao za maisha na za mijadala ya kijami siwaoni ila hapa mtaanza ooh unapenda ngono
Kwenye jukwaa la chit chat kuna uzi unaitwa JF diary nimeweka nyuzi zangu nyingiiii kama unavutiwa kusoma maandiko yangu ila hili hakikubariki tafadhari tembelea huo uzi na uchague uzi mmoja utakaokuvutia usome kila la kheri🙏🙏
Twende nalooo sasa 👇
Ni vitu gani vikifanyika au ukifanyiwa au ukiona kwa mpenzi wako ukiwa kwa bed vinakukata stim
Au ni vitu gani vikifanyika au ukifanyiwa au kuona kwa bebe wako mizuka inapandaa midadii inakua on yaan 🔥
Watu wengi huona au kufanyiwa vitu vinavyowakera na wanashindwa kusema kuogopa bebe atachukia au atajisikia vibaya
Maana mwingine akiambia badala achukulie positive ana panic na kususa juu
Na wewe ukiangalia upo in love unajikaza kisabuni huku unaungua moyoni huna raha wala fur aha
Ni nini kinakukata stim pale mjini 6*6
Nini kinakupa mizuka pale mjini 6*6
Una ujasiri wa kumwambia mpenzi wako
Kama kuna kitu hakikufurahishi?
Au ni kama samaki na maji mdomoni😜
NB: #Kulombana sio anasa
Lombana kwa faida kede kede zipatikanazo ndani ya tendo hilo
ShesRise_1 🤚
Kuna harafu ya **** ambayo sasa havi sijui wameichakachua unakuta mtu anatoa harufu kama samaki kaozaHeh shambo lipi sasa na wewe
Umenyoooooka mnooo safiiiiiiiii enjoy 😉Vichocheo: miguno na milio, K yenye kichaka cha mavuz#, Harage refu, ''petals'' za K ziwe ndefu... extended, nyonyo ndogo na zilizochongoka, gap katikati ya mapaja, na mapaja makubwa na meupe, perfume nzuri .
Hapa sasa kashesheee kiharage kifupi mechekaaa sa si ukichezeee kisimame 😆Vikata maini: Mauno ya vurugu, yasiyofuatilia mpangilio maalum, tumbo linaloning'ingia; karibu linafunika K, Kiharage kifupi, petals fupi kama zimechongwa, harufu mbaya ya mdomo au K au kikwapa
Nimecheka😅😅 japo haichekeshiKuna harafu ya **** ambayo sasa havi sijui wameichakachua unakuta mtu anatoa harufu kama samaki kaoza
Unafikili hata nguvu ya kupiga unapata sasa! Na wabishi ukiwashauri waende hospitalNimecheka😅😅 japo haichekeshi
Please ukipata wa hivyo wahi matibabu
😅😅😅 heh aloooo anakumbuka hadi jina la kalekuna pussy moja hivi inajua jina langu la kilugha...nikiipelekeaga mpipi wakutosha anaanza kuniita jina langu la kilugha basi hua na-feel mzuka kinoma noma kuipata hiyo chanel.
Aisee pole naimani sio wote baasi kama mbishi tafuta mali safiiUnafikili hata nguvu ya kupiga unapata sasa! Na wabishi ukiwashauri waende hospital
Sasa nipo kwenye kipindi cha abstinence kwenye mapenziAisee pole naimani sio wote baasi kama mbishi tafuta mali safii
Sasa nipo kwenye kipindi cha abstinence kwenye mapenzi
Mwanamke wa design hiyo siwezi kumtomba pasipo kutazama namna mbooooo iliyodinda barabara inavozama na kutoka kunako Quuma yake ma,m,aaaeeeeeeKuna kashombo kanaleta mzuka, yaani natural scent ile yenyewe, mdada akija nayo unakuwa kama beberu.
Ila bwana.......
Nyie wazee ndo mliishia form 4 😂
Wee mzee acha uhuni basi lol 😆Mwanamke wa design hiyo siwezi kumtomba pasipo kutazama namna mbooooo iliyodinda barabara inavozama na kutoka kunako Quuma yake ma,m,aaaeeeeee