Nini kinafanya mfungwa kupewa chakula kibaya?

Nini kinafanya mfungwa kupewa chakula kibaya?

Wako jela kutumikia adhabu sasa ukitaka waishi kama wapo vacation tena unaweza gundua wafungwa hawataki kutoka jela wakitoka leo wanarudi tena the next day. Chakura ni sehemu ya panishment .
roho yako mbaya umeanza kuidhihirisha
 
Kwa Tanzania Hakuna ilo gereza ikijulikana kuna mtu anaingiliwa kinguvu kinyume na maumbile huyo mfungwa aliyefanya hivyo atapata tabu sana narudia atapata tabu sana.
Sasa kama hakuna gereza la hivyo,ujue lipo lenye mateso ya aina nyingine.
Mfano ndio huo msosi wa hovyo,wafungwa kutumika kufanya kazi bila kulipwa.
Kwa bahati nimebahatika kuishi kwenye kota maeneo ya gereza tena mawili tofauti so najua mambo machache kuhusu wafungwa.
Nimeishi gereza la maweni kule Tanga na sasa nipo Karanga Moshi.
Kilio kikubwa kwa hapa Karanga sio msosi bali ni mateso ya kufanyishwa kazi kupita kiasi bila hata kuangalia afya za wafungwa.,alafu gereza lina mpaka international criminals,madude yameshiba utafikiri maroboti,siku ya kesi yakipelekwa mahakaman barabara inalindwa na wajeda kuanzia gerezan mpaka mahakaman.
 
Na kwa taarifa tu za hapa na pale matukio mengi sana ya ndani ya magereza ya hapa Tanzania hua yanafichwa kuepuka aibu ingawa unaweza kukataa.
NB;sio kila tukio hua linafaa kuwekwa wazi au kusambazwa mambo mengine ni secret agendas.
Mfano pale Mawen wafungwa wanajenga sana nyumba za viongozi bila malipo yoyote,wanatengeneza tofali,mbogamboga,viwanda nk.
Hii miradi ipo ambayo ni ubunifu wa gereza ila ipo pia ambayo ina bajeti kutoka serikalini,
Sasa swali je hawa wafungwa wanalipwa vipi kama mradi umetolewa bajeti na serikali??
 
Magereza yanatofautiana ndugu,kuna magereza utaomba hata kifo,watu wanaliwa tigo,alafu askari hawana time,kuna wababe wanamiliki wanaume wenzao kama wake na ukibisha kichapo kinakuhusu.kila gereza lina adhabu zake.
Hakuna kitu kama hicho hizo story za kwenye kahawa,, labda haujakaa magereza..
 
Hebu tumia akili ndogo tu,kama watu mtaani wanakula mlo mara moja nao ni energy na maandazi,je itakuaje kule ngomeni...
Kule unaambiwa haupo kwa mama ako utakula dona harage na mawese...shwain
 
Jitu limeacha limemkatakata mapanga mtu alafu lile vizuri? Noooo
 
Umaskini unafanya tutukuze na kuvipa vitu vidogo thamani kubwa.
Tunasahau kuwa chakula ni kinyesi kilicho kwenye process ya kwanza.

Sasa unakuta mkuu wa gereza anatolea macho hicho hicho chakula cha wafungwa kama mahindi akalishe familia yake, unadhani ataamuru kipikwe vizuri akose vya kupeleka kwake?

Ukitaka kujua kipimo cha umaskini wetu katika chakula angalia tunavyotukuza vyakula vya ovyo vya kigeni kama kipimo cha utajiri. Ukila pizza na burger unaonekana wewe kibopa kuliko mla ugali na tembele.
 
Magereza yanatofautiana ndugu,kuna magereza utaomba hata kifo,watu wanaliwa tigo,alafu askari hawana time,kuna wababe wanamiliki wanaume wenzao kama wake na ukibisha kichapo kinakuhusu.kila gereza lina adhabu zake.
Haya mambo unayoandika, unahakika nayo 100%..au unahisi, unajiongeza tu??

Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
 
Magereza yanatofautiana ndugu,kuna magereza utaomba hata kifo,watu wanaliwa tigo,alafu askari hawana time,kuna wababe wanamiliki wanaume wenzao kama wake na ukibisha kichapo kinakuhusu.kila gereza lina adhabu zake.
UONGO
 
Kwa Tanzania Hakuna ilo gereza ikijulikana kuna mtu anaingiliwa kinguvu kinyume na maumbile huyo mfungwa aliyefanya hivyo atapata tabu sana narudia atapata tabu sana.
Watu hufikiri kuwa kufirana ni rahisi gerezani.
 
Back
Top Bottom