Nini kinafanya mfungwa kupewa chakula kibaya?

Nini kinafanya mfungwa kupewa chakula kibaya?

Jamaa Ameleta story za vijiweni hapa.
Kwa Tanzania Hakuna ilo gereza ikijulikana kuna mtu anaingiliwa kinguvu kinyume na maumbile huyo mfungwa aliyefanya hivyo atapata tabu sana narudia atapata tabu sana.
 
kifungo ni adhabu sasa unategemea ule vizuri wakati unatumikia adhabu? hiyo ni miongoni mwa mwendelezo wa adhabu, ikiwemo ya kukosa uhuru.
 
Ila kama una HOJA,nadhani ADHABU ya kutokuwa huru ni adhabu kubwa sana ,hiyo tu inatosha kabisa ..kikubwa wapewe dozi zaidi ya Ujasiliamali,Uzalendo,dini na Saikolojia
 
Hivi jamani ni nini kinafanya mfungwa kupewa chakula kibaya, kuna uhusiano gani kati ya mtu makosa ya mtu na ulaji wa mtu, chakula jamani, acha wazungu waitwe wazungu
Magereza wanafanya makusudi kuwapa wafungwa chakula kibaya ili kile kizuri kipelekwe makwao
 
Ipo haja kwenye majela kukafungwa kamera maalum ili kudhibiti vitendo vya kifiraji!, uonevu, dhuluma, uvutaji bange, na mengine mabaya ya sirini, ili baadae kila mfungwa credits za ukaaji bora gerezani ziwe zinamuongezea kifungo au kumpunguzia kifungo! /kama huko duniani wafanyavyo!
 
Wako jela kutumikia adhabu sasa ukitaka waishi kama wapo vacation tena unaweza gundua wafungwa hawataki kutoka jela wakitoka leo wanarudi tena the next day. Chakura ni sehemu ya panishment .
Kuna uhusiano gani kati ya adhabu na chakula, huko walikotuletea utaratibu wa jela leo hii wanajali wafungwa wao..
 
Wako jela kutumikia adhabu sasa ukitaka waishi kama wapo vacation tena unaweza gundua wafungwa hawataki kutoka jela wakitoka leo wanarudi tena the next day. Chakura ni sehemu ya panishment .
Chakura ndio adhabu gani?
 
Sasa kama hakuna gereza la hivyo,ujue lipo lenye mateso ya aina nyingine.
Mfano ndio huo msosi wa hovyo,wafungwa kutumika kufanya kazi bila kulipwa.
Kwa bahati nimebahatika kuishi kwenye kota maeneo ya gereza tena mawili tofauti so najua mambo machache kuhusu wafungwa.
Nimeishi gereza la maweni kule Tanga na sasa nipo Karanga Moshi.
Kilio kikubwa kwa hapa Karanga sio msosi bali ni mateso ya kufanyishwa kazi kupita kiasi bila hata kuangalia afya za wafungwa.,alafu gereza lina mpaka international criminals,madude yameshiba utafikiri maroboti,siku ya kesi yakipelekwa mahakaman barabara inalindwa na wajeda kuanzia gerezan mpaka mahakaman.
Kufanya kazi bila malipo na kunyimwa Uhuru ndio sehem ya adhabu yake ili ajutie kosa lake mkuu
 
Hakuna kitu kama hicho hizo story za kwenye kahawa,, labda haujakaa magereza..
Hajakaa gerezani huyu , analeta kujua sababu ya kuishi karibu na Kota za magereza, kwa taarifa yake hakuna sehem watu wanaishi kwa amani na utulivu Kama ndani ya gereza
 
Magereza yanatofautiana ndugu,kuna magereza utaomba hata kifo,watu wanaliwa tigo,alafu askari hawana time,kuna wababe wanamiliki wanaume wenzao kama wake na ukibisha kichapo kinakuhusu.kila gereza lina adhabu zake.
du!!!...tigo tena si balaa hilo???
 
Hajakaa gerezani huyu , analeta kujua sababu ya kuishi karibu na Kota za magereza, kwa taarifa yake hakuna sehem watu wanaishi kwa amani na utulivu Kama ndani ya gereza
Sasa kama kuna amani na utulivu unasubiri nin kitaa?fanya uhalifu ili uende ukaishi huko.
mtu unampelekea chakula anapokonywa na wenzake tunashuhudia kwenye nondo alafu unasema kuna utulivu na amani,wengine wanafanya kupewa vyumba vya dharura ili wale msosi pale wanapokua wameletewa na ndugu zao.
Sijafungwa ila ninae fadha yupo huko na ninaenda sana kupeleka msosi mateso yapo usikatae.
 
Maweni pale unakuta mfungwa amevaa kichupi/boxer tumbo wazi mnene kama robot mbabe kweli,nyie kama mlibahatika kukaa magereza na haikua na mateso basi mshukuru sana mungu ila kwa mateso yapo sana na ubabe wa kutosha.
Mtu anakwambia kabisa msosi leo ukiletewa tunakula wote na ukibisha utaona kitakachokupata.
 
Kuna magereza zingine duniani yaani wana raha kuliko watu huru nje

Unatamani umzabe Kofi police ili ufungwe tu
Kuna jela bora 6 duniani na inayoongoza ni jela ya Norway
Kuna raha kuliko maisha yako ya kawaida
Gym, kuendesha farasi, kucheza Tennis [emoji462]
Sisi kwetu jela ni mateso na utapigwa haswa na wengine kufa

Indonesia wanawake wana salon kwa ajili ya kujiremba, full kiyoyozi na refrigerator
Utaamini tu ukitembea au kusoma Google
 
Ushasomaga boarding lakini? Nazungumzia zile za serikali sio hizi hostel zenu za sikuhizi.
 
kifungo ni adhabu sasa unategemea ule vizuri wakati unatumikia adhabu? hiyo ni miongoni mwa mwendelezo wa adhabu, ikiwemo ya kukosa uhuru.
Huko kwa mabeberu mbona wanakula vizuri?
 
Back
Top Bottom