Ms Judith JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 2,563 Reaction score 936 Jun 6, 2012 #1 wapendwa, kama ni wewe unefanyaje? mbarikiwe sana, Glory to God!
Adrian Stepp R I P Joined Jul 1, 2011 Posts 2,764 Reaction score 2,609 Jun 6, 2012 #2 Ms Judith said: wapendwa, kama ni wewe unefanyaje? mbarikiwe sana, Glory to God! Click to expand... WEWE ndo yule Judith wa Mange Kimavi mwenye matusi???
Ms Judith said: wapendwa, kama ni wewe unefanyaje? mbarikiwe sana, Glory to God! Click to expand... WEWE ndo yule Judith wa Mange Kimavi mwenye matusi???
Bumpkin Billionare JF-Expert Member Joined Jan 5, 2012 Posts 1,332 Reaction score 621 Jun 6, 2012 #3 Sijui ni browser yangu au ni vipi, mimi sioni kitu
Mtagwa lindi JF-Expert Member Joined Mar 12, 2012 Posts 311 Reaction score 96 Jun 6, 2012 #4 nafanyaje nn?
SaidAlly JF-Expert Member Joined Jan 22, 2011 Posts 2,393 Reaction score 2,367 Jun 6, 2012 #5 Bumpkin Billionare said: Sijui ni browser yangu au ni vipi, mimi sioni kitu Click to expand... Nafikiri tatizo sio browser yako isipokua hamna kitu ndio maana hata muanzishaji wa thread anauliza nini kinaendelea maana hamna kitu.
Bumpkin Billionare said: Sijui ni browser yangu au ni vipi, mimi sioni kitu Click to expand... Nafikiri tatizo sio browser yako isipokua hamna kitu ndio maana hata muanzishaji wa thread anauliza nini kinaendelea maana hamna kitu.
mgodi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,780 Reaction score 1,852 Jun 6, 2012 #6 Ndiyo nini tena hii?
kamtu33 JF-Expert Member Joined Mar 15, 2012 Posts 998 Reaction score 409 Jun 6, 2012 #7 Kwani yeye hajui kinachoendelea au anatujoki?
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,006 Reaction score 22,506 Jun 6, 2012 #8 itajuwa ameshindwa upload file huyu
B BLB JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 382 Reaction score 43 Jun 7, 2012 #9 hey miwan yangu plz
zomba JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 17,239 Reaction score 3,939 Jun 7, 2012 #10 Naona kinachoendelea hakijaanza kuna screen nyeupe mpaka leo.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,245 Reaction score 111,290 Jun 7, 2012 #11 picha halijaanza bado, nadhani "steringi" ndio kaenda kuitwa....mufa si mrefu mtasikia kale kamuziki ka 21th Century
picha halijaanza bado, nadhani "steringi" ndio kaenda kuitwa....mufa si mrefu mtasikia kale kamuziki ka 21th Century
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,315 Reaction score 16,762 Jun 7, 2012 #12 Posts : 2,498!!!kuzifikisha hizi yataka ubunifu!