Nini kimejificha nyuma ya milipuko ya mabomu ya Arusha?

Nini kimejificha nyuma ya milipuko ya mabomu ya Arusha?

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Posts
3,115
Reaction score
3,865
Kuamkia leo taarifa zinasema watu karibia wanane wamejeruhiwa katika mlipuko wa bomu katika mghahawa mmoja jijini humo. Kama kumbukumbu zangu ziko sahihi litakuwa bomu la nne mpaka sasa.

La kwanza lilikuwa lile la Orasti kanisani, jingine mkutano wa kufunga kampeini za udiwani wa Chadema, juzi sheikh alishambuliwa nymumbani kwake na hili la jana.

Kuna tetesi nyingi jijini Arusha, wako wanaosema kwa vile mji huo uko karibu na Nairobi na nchi ya Kenya kwa ujmla basi mashambulizi haya yanafanywa na Al shabab, wengine wanasema ni mgogoro unaoendelea katika dhehebu moja mjini hapo na wengine wanasema mashambulizi haya ni kazi ya kisiasa kuuchafua mji huu ionekane kwa wananchi walichagu upande ambao unapendelea vurugu au umeshindwa kuhakikisha usalama wa mji huo.

Vyovyote itakavyokuwa tunahitaji usalama wa mji huu kitovu cha utalii ambao unaliingizia taifa fedha nyingi za kitalii. Tuweke siasa na visingizio kando tutafute walipuaji wa mabomu katika mji huu.

Pia ni wakati wa Chadema kuweka kanda ya video hadharani ili kujua angalau kwa tukio lile ni nani alikuwa nyuma ya unyama ule.

Nakubumuka Lema amesema mara kadhaa bungeni "mlitaka kuniua" sijui huwa anamlenga nani na walitaka kumuua kwa nini. Lakini pia kuna madai ya muda mrefu ya kutaka iundwe tume huru ya kimahakama ili mambo yawe hadharani.

Tafakari!
 
CHADEMA kamwe hawawezi kuweka ule mkanda kwa vile wao ni sehemu ya wahusika wa tukio lile
 
Usalama wa mji wa Arusha utapatikana baada ya Mhuni Lema kukoma kuwa mbunge wa jimbo hilo
 
Lema na Mbowe wanawajua walipuaji wa haya Mabomu kwa sababu wanayo hadi video yake lakini hawataki kuiweka hadharani.
 
Arusha palikuwa ni mahali pazuri pa kutembelea na kupata mapumziko;
Toka chadema waingie hapo kila siku ni vurugu;

Kwa kauli za watu wa chadema na matukano yao;
wenyewe ndio wahusika wakuu wa hiyo michafuko.
 
Kuamkia leo taarifa zinasema watu karibia wanane wamejeruhiwa katika mlipuko wa bomu katika mghahawa mmoja jijini humo. Kama kumbukumbu zangu ziko sahihi litakuwa bomu la nne mpaka sasa.

La kwanza lilikuwa lile la Orasti kanisani, jingine mkutano wa kufunga kampeini za udiwani wa Chadema, juzi sheikh alishambuliwa nymumbani kwake na hili la jana.

Kuna tetesi nyingi jijini Arusha, wako wanaosema kwa vile mji huo uko karibu na Nairobi na nchi ya Kenya kwa ujmla basi mashambulizi haya yanafanywa na Al shabab, wengine wanasema ni mgogoro unaoendelea katika dhehebu moja mjini hapo na wengine wanasema mashambulizi haya ni kazi ya kisiasa kuuchafua mji huu ionekane kwa wananchi walichagu upande ambao unapendelea vurugu au umeshindwa kuhakikisha usalama wa mji huo.

Vyovyote itakavyokuwa tunahitaji usalama wa mji huu kitovu cha utalii ambao unaliingizia taifa fedha nyingi za kitalii. Tuweke siasa na visingizio kando tutafute walipuaji wa mabomu katika mji huu.

Pia ni wakati wa Chadema kuweka kanda ya video hadharani ili kujua angalau kwa tukio lile ni nani alikuwa nyuma ya unyama ule.

Nakubumuka Lema amesema mara kadhaa bungeni "mlitaka kuniua" sijui huwa anamlenga nani na walitaka kumuua kwa nini. Lakini pia kuna madai ya muda mrefu ya kutaka iundwe tume huru ya kimahakama ili mambo yawe hadharani.

Tafakari!

hapo umekosea, kama kenyata alivyosema, wapinzani wanafanya hivyo ili ionekane serikali imeshindwa kulinda raia wake, hiyo unayosema eti wananchi wanasema upande wavurugu haipo kwani serikali iliyoko madarakani ni ya ccm hivyo basi wapinzani wanafanya hivyo ili kukomoa serikali ya ccm na kupata hoja ya kuwa ccm na serikali yake imeshindwa kazi( wapinzani acheni haya mambo ya mabomu
 
Arusha palikuwa ni mahali pazuri pa kutembelea na kupata mapumziko;
Toka chadema waingie hapo kila siku ni vurugu;

Kwa kauli za watu wa chadema na matukano yao;
wenyewe ndio wahusika wakuu wa hiyo michafuko.

kama hayo uyaandikayo ni ukweli basi mi nailaumu serikali na jeshi lake kwa kulijua tatizo na kushindwa kulizuia lisiendelee haiwezekani kikongwe wewe ujue chanzo halafu serikali isijue,
 
Kuamkia leo taarifa zinasema watu karibia wanane wamejeruhiwa katika mlipuko wa bomu katika mghahawa mmoja jijini humo. Kama kumbukumbu zangu ziko sahihi litakuwa bomu la nne mpaka sasa.

La kwanza lilikuwa lile la Orasti kanisani, jingine mkutano wa kufunga kampeini za udiwani wa Chadema, juzi sheikh alishambuliwa nymumbani kwake na hili la jana.

Kuna tetesi nyingi jijini Arusha, wako wanaosema kwa vile mji huo uko karibu na Nairobi na nchi ya Kenya kwa ujmla basi mashambulizi haya yanafanywa na Al shabab, wengine wanasema ni mgogoro unaoendelea katika dhehebu moja mjini hapo na wengine wanasema mashambulizi haya ni kazi ya kisiasa kuuchafua mji huu ionekane kwa wananchi walichagu upande ambao unapendelea vurugu au umeshindwa kuhakikisha usalama wa mji huo.

Vyovyote itakavyokuwa tunahitaji usalama wa mji huu kitovu cha utalii ambao unaliingizia taifa fedha nyingi za kitalii. Tuweke siasa na visingizio kando tutafute walipuaji wa mabomu katika mji huu.

Pia ni wakati wa Chadema kuweka kanda ya video hadharani ili kujua angalau kwa tukio lile ni nani alikuwa nyuma ya unyama ule.

Nakubumuka Lema amesema mara kadhaa bungeni "mlitaka kuniua" sijui huwa anamlenga nani na walitaka kumuua kwa nini. Lakini pia kuna madai ya muda mrefu ya kutaka iundwe tume huru ya kimahakama ili mambo yawe hadharani.

Tafakari!

Kama hawa viongozi wa Arusha, yaani mbunge na wale wa serikali tawala nikimaanisha ccm na chadema hawataweka siasa zao pembeni na kumsaka adui, kamwe hawatatatua tatizo. Cha msingi ni kuweka siasa na tofauti za ki chama pembeni mkaunda utaifa kwanza naamini adui hatakuwa na nafasi hata kidogo. Kitendo cha bomu kulipuka na wengine kusapoti au kulaumiana hakutaleta ufumbuzi katu. Utaifa mbele, walipuaji watashikwa.
 
Arusha palikuwa ni mahali pazuri pa kutembelea na kupata mapumziko;
Toka chadema waingie hapo kila siku ni vurugu;

Kwa kauli za watu wa chadema na matukano yao;
wenyewe ndio wahusika wakuu wa hiyo michafuko.

Acha njaa wewe
 
Ni kweli una maanisha kwamba ccm ndio mnaofanya uovu huu ili kuwakomesha wananchi wasimchague Lema tena? Are you serious with your rubish mouth? Ni kweli una-claim maisha ya watu kwa sababu ya kipumbavu namna hii?..

CHADEMA kamwe hawawezi kuweka ule mkanda kwa vile wao ni sehemu ya wahusika wa tukio lile
 
Mbona kwingineko kote yamelipuka lakini kwa mkuu wa mkoa limeteguliwa???Za kuambiwa changanya na zako."Sema smtms wanacheza michezo ya kitoto inang'amuliwa mapema kwani wana wa Arusha ni waelewa".
 
Usinitafutie ban;
kama hayo uyaandikayo ni ukweli basi mi nailaumu serikali na jeshi lake kwa kulijua tatizo na kushindwa kulizuia lisiendelee haiwezekani kikongwe wewe ujue chanzo halafu serikali isijue,
 
Back
Top Bottom