Mkuu mada yako inasema,
"Nini kulisababisha Prof Mwakyusa kumpuuza Baba wa Taifa"
Kichwa hiki cha mada is suggestive in nature and in Raia Fulani's mind, conclusive.
Wewe Raia Fulani, ndio umeianzisha hii mada, na si Vincent, unless wewe ni Vincent.
Usijaribu kukwepa mashambilizi ya kutotuma your highly valued resource, brain , katika mada uliyoianzisha.
Hata wanaokupa sapoti inaelekea wana umbumbumbu unaolingana na wa kwako katika kuleta ushuhuda katika suala zima na si hisia za mitaani.
Prof Mwakyusa Kama ninavyomfahamu is a Gentleman whose integrity is beyond doubt.
Tatizo la ninyi watoto mliosoma kizazi cha UPE na shule za kata ni kukosa the basic skills za kupresent your argument with supported facts and logic.
Now you sound apologetic and you are backing away from your suggestive topic which is basically innuendo.
Mkuu kabla yakuposti uchwara fanya utafiti na fikiria kwanza , ukitilia maanani kuwa watu wingine unaowatuhumu ni watu wa watu.
Ya Vincenti na Ben waachie wenyewe,waarabu wa Pemba wale!