Dr-of-three-Phd JF-Expert Member Joined Oct 20, 2010 Posts 202 Reaction score 30 Oct 9, 2012 #1 Nini kilichotufikisha hapa? ni sheria zetu, sheria za UNO yaani za haki za binadamu, ni kumuacha Mungu na Maadili yetu na kufuata maadili ya kishezi? Attachments aibu modified.bmp aibu modified.bmp 1.1 MB · Views: 139
Nini kilichotufikisha hapa? ni sheria zetu, sheria za UNO yaani za haki za binadamu, ni kumuacha Mungu na Maadili yetu na kufuata maadili ya kishezi?
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,356 Oct 9, 2012 #2 What is that hommie?
nipeukweli JF-Expert Member Joined Jul 16, 2012 Posts 656 Reaction score 348 Oct 9, 2012 #3 astaghafurilah... ushenzi in the name of "fighting for minority rights"
nipeukweli JF-Expert Member Joined Jul 16, 2012 Posts 656 Reaction score 348 Oct 9, 2012 #4 Mphamvu said: What is that hommie? Click to expand... two people ki**ing..both of the same sexotype...both of them own ***** cats
Mphamvu said: What is that hommie? Click to expand... two people ki**ing..both of the same sexotype...both of them own ***** cats
M mzabzab JF-Expert Member Joined Aug 18, 2011 Posts 46,243 Reaction score 90,735 Oct 9, 2012 #5 mhm i like this...there shuld be freedom of expression.
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,317 Reaction score 16,766 Oct 9, 2012 #6 sijui wanaume majukumu yametushinda!!!!!!