Nini kilichotokea?????????????????


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Jamaa moja alikuwa na mazoea ya kwenda kuogelea kwenye kisima kimoja kikubwa kilichotengenzwa kwa sakafu kila upande.Kwa kawaida yake akifika mita 30 kutoka kisamani anakimbia kwa nguvu na kurukia kwenye kisima kwa nguvu na kuanza kuogelea,siku moja kama kawaida yake alipofika karibu na mita 30 akaanza kukimbia bila kusoma bango iliyoandikwa ''kisima inafanyiwa matengenezo tumeondoa maji'' halafu akaruka kwa nguvu kwenye kisima,,,,,,,,, teh teh teh mi sijui kilichotokea.
 
W

waluwalu

Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
W

waluwalu

Member
Joined Sep 16, 2011
11 0 0
alafu baada ya kutua juu ya mgongo wa fundi kisima ikawaje?
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Hapo alibamiza kichwa chini, fundi akati nilienda kula chakula.
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
2
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 2 35
Haaa haaa heee teh eteeee uuuwiiii mamamaeee mbavu zangu
 
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
946
Likes
156
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
946 156 60
Hapana wakuu, jamaa alivyotua juu ya mgongo wa fundi lazima alikua kavua nguo thn kafumba macho, Fundi sindio akajua popobawa, cjuw nn kiliendelea sasa......!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Hapana wakuu, jamaa alivyotua juu ya mgongo wa fundi lazima alikua kavua nguo thn kafumba macho, Fundi sindio akajua popobawa, cjuw nn kiliendelea sasa......!!
Dah....!!
 
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
335
Likes
2
Points
35
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
335 2 35
Hapana wakuu, jamaa alivyotua juu ya mgongo wa fundi lazima alikua kavua nguo thn kafumba macho, Fundi sindio akajua popobawa, cjuw nn kiliendelea sasa......!!
fundi macho yakamtoka fasta akarudisha mikono kuhakisha usalama wa masuburi yake.sijui nini kiliendelea
 
KHAMISsecret

KHAMISsecret

Senior Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
179
Likes
63
Points
45
KHAMISsecret

KHAMISsecret

Senior Member
Joined Sep 22, 2011
179 63 45
fundi bada ya kuona vile alizimia! Dah!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,341
Members 463,157
Posts 28,544,060