Nini kifanyike Taifa Stars iende Cameroo?

Simchezo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
266
Points
225

Simchezo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
266 225
Wadau, hivi tufanyaje ili twende Cameroon? Je tukiifunga Uganda na Lesotho wakaifunga Cape Verde idadi sawa ya magoli nani ana advantage? Tuanze kujadili namna ya ku move forward badala ya kulalamika. Ahsanteni.
 

Papa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
1,509
Points
2,000

Papa1

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2012
1,509 2,000
Wapige ganzi wachezaji wa Uganda na Ndege ya Lesoto ihujumiwe wasiende Cape Verde. Tutumie mfano wa kukosa hoja ukatumia ubabe.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,591
Points
2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,591 2,000
Wadau, hivi tufanyaje ili twende Cameroon? Je tukiifunga Uganda na Lesotho wakaifunga Cape Verde idadi sawa ya magoli nani ana advantage? Tuanze kujadili namna ya ku move forward badala ya kulalamika. Ahsanteni.
simple. sasa ni payback time kwa Uganda.
tuliwabeba kwa kumng'oa nduli Amini nao sasa watubebe.

lolzzzzz!!!!
 

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,982
Points
2,000

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,982 2,000
Njia rahisi ni kununua gemu ya Uganda
kwenye michuano hiyo sio kitu rahisi kama unavofikilia,ikibainika tu uganda anapigwa faini na kufungiwa miaka mitatu!!!je yupo tayari kufanya hivyo? na wewe pia unafungiwa!!kilichopo ni kupiga mpira tu japo kwa mpira wetu huu ni ngumu kumfunga uganda
 

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,982
Points
2,000

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,982 2,000
Wadau, hivi tufanyaje ili twende Cameroon? Je tukiifunga Uganda na Lesotho wakaifunga Cape Verde idadi sawa ya magoli nani ana advantage? Tuanze kujadili namna ya ku move forward badala ya kulalamika. Ahsanteni.
cape vedre akishinda tu hiyo mechi yake hata kwa bao moja tu sisi hata tushinde mabao 100!!hatuendi kwani wanachoangalia ni HEAD TO HEAD
 

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,415
Points
2,000

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,415 2,000
Tuwaachie wenye uwezo waende huko.. Sie hata ikitokea miujiza tukaenda huko tutadhalilishwa vibaya sana.. Bado hatujapata huo uwezo, na tuache pia kupeleka lawama kwa makocha.. Nashangaa hatujiulizi hivyo vilabu vyetu tu, (ambapo wachezaji wengi wa timu ya taifa wanatokea) vinachemsha kwenye mashindano ya Africa..
 

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,470
Points
2,000

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,470 2,000
Ni kuliiiba tu.

Au tumuite mkurugenzi wa tume ya uchaguzi wa Tanzania afanye yake.

Kama anaweza kuifanya ccm ishinde,afanye yake taifa stars ishinde.
 

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
5,310
Points
2,000

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
5,310 2,000
Cape Verde bado wananafasi..Wale Lesotho hawawezi kuwafunga Cape Verde kwao labda draw kwa taaabu...Uganda anakufa kwa mchina(yule mganga wa Yanga apewe pesa..Kagere mechi na Yanga anasema alikuwa anamuona Kakolanya mkubwaa kama king Kong)I'm joking
 

Forum statistics

Threads 1,390,030
Members 528,080
Posts 34,041,466
Top