Nini kifanyike kuzuia Mabinti wadogo kudanga.

Nini kifanyike kuzuia Mabinti wadogo kudanga.

jjs2017

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2019
Posts
2,027
Reaction score
4,316
Habari za wakati huu, ndugu zangu, wakubwa kwa wadogo nyote njooni hapa kutoa maoni yenu.

Kwa masikitiko makubwa kuna wimbi kubwa sana msimu huu wa shule zilipofungwa la mabinti wadogo kudanga na kuzurura sana mitaani. Wao ni mtaa kwa mtaa huku wakiwa na kila mwanaume bila kujali kwao ni mkubwa au mdogo au muhuni tu.

Nimejaribu kuwa hoji baadhi ya mabinti wengi, wao wanasema wanatafuta mabwana, inatisha sana mabinti wadogo sana wanazurura hovyo huku na huko, wanadanga na kila mwanaume ni huzuni kuu kwa kweli.

Nini kifanyike kuokoa hiki kizazi ndugu zangu, maana hawa mabinti wa sasa ndiyo wa mama wa kesho, shangazi na hata bibi za wajukuu zetu?


Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
 
Wafundishwe ufundi cherehani,kutengeneza keki, upambaji na ususi ili wajipatie pesa ya kujikimu na kuwa busy.

Mitaa ya Vingunguti na Tabata Barakuda mabinti wadogo wanajiachia kuanzia asubuhi mpaka usiku, sehemu za Chips,Bar na gereji wanajisogeza kupata watu wa kuwapa chochote kitu.
 
Ondoa umasikini, ondoa kuzaa watoto wengi, ondoa ujinga.

Hilo tatizo litajirekebisha lenyewe.

Ukiwa na umasikini, ukiwa na jamii yenye kuzaa watoto wengi, ukiwa na jamii yenye ujinga mwingi, huwezi kuondokana na hili tatizo.

Watadanga tu, hata ufanye nini.
 
Habari za wakati huu, ndugu zangu, wakubwa kwa wadogo nyote njooni hapa kutoa maoni yenu.

Kwa masikitiko makubwa kuna wimbi kubwa sana msimu huu wa shule zilipofungwa la mabinti wadogo kudanga na kuzurura sana mitaani. Wao ni mtaa kwa mtaa huku wakiwa na kila mwanaume bila kujali kwao ni mkubwa au mdogo au muhuni tu.

Nimejaribu kuwa hoji baadhi ya mabinti wengi, wao wanasema wanatafuta mabwana, inatisha sana mabinti wadogo sana wanazurura hovyo huku na huko, wanadanga na kila mwanaume ni huzuni kuu kwa kweli.

Nini kifanyike kuokoa hiki kizazi ndugu zangu, maana hawa mabinti wa sasa ndiyo wa mama wa kesho, shangazi na hata bibi za wajukuu zetu?


Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
Katiba mpya ndio suruhisho!
 
Kweli kila Kona ukikatiza mtaani unakutana na vibinti vinapitapita vingine vimevaa zile tracksuit za michezo unajua tu Ni vianafunzi vya Bweni.
 
Juzi nilikuwa kwny public bus ...nyuma yangu tumekaa tu bint kwa mwonekano ni hawa wa form four na muda huo ndo walikuwa wanapenda sijui ndo tuition...stor walizokuwa wanapiga ndo zilinifanya nigeuke niwaangalie vizur...mmoja anamwambia mwenzie Jana alilewa sanaa kwa kunywa savan na kuvuta shisha....na kwa maongezi yake ni Kama ndo mara ya kwanza kufanya vile....anadai baada ya kulewa kachukuliwa na boyfriend wake na kwenda kusuguliwa hadi usiku mnene sanaa ..mwsho wa siku hakurud nyumban.....sasa najaribu kuvuta picha mtt wa miaka 18 ameanza kuvuta shisha na kutokulala nyumban,je akifikusha 25 atakamatika?wazaz waangalien sanaa Hawa mabint zenu wanaodanganya wanapenda tuition Tena zile zilizoko city centre....wengi ni umalaya tu wanapenda kuufanyia huko
 
Kaa nao mbali, huko kuwahoji kunaweza kukutia majaribuni ukaishia kuwalala.

Likisanuka huwa wanarudi utoto tena, atajifanya hajui hata mbupu inafananaje wakati alikuwa anazinyonya karibia ya kuzimeza, ukitahamaki miaka 30 ndani.
🤣🤣😆
 
Habari za wakati huu, ndugu zangu, wakubwa kwa wadogo nyote njooni hapa kutoa maoni yenu.

Kwa masikitiko makubwa kuna wimbi kubwa sana msimu huu wa shule zilipofungwa la mabinti wadogo kudanga na kuzurura sana mitaani. Wao ni mtaa kwa mtaa huku wakiwa na kila mwanaume bila kujali kwao ni mkubwa au mdogo au muhuni tu.

Nimejaribu kuwa hoji baadhi ya mabinti wengi, wao wanasema wanatafuta mabwana, inatisha sana mabinti wadogo sana wanazurura hovyo huku na huko, wanadanga na kila mwanaume ni huzuni kuu kwa kweli.

Nini kifanyike kuokoa hiki kizazi ndugu zangu, maana hawa mabinti wa sasa ndiyo wa mama wa kesho, shangazi na hata bibi za wajukuu zetu?


Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
Mbinu pekee ni kuwaweka shule tu, wasome wee
 
Back
Top Bottom