Nini kifanyike kuisambaratisha CCM?

Nini kifanyike kuisambaratisha CCM?

Btw "mstaafu anayewashwawashwa" ndo Sumaye?
Kwani Sumaye ni mstaafu? Sumaye ni Waziri Mkuu wa zamani. Hata leo anaweza kuteliwa tena kuwa Waziri Mkuu! Kwenye ngazi ya Uwaziri Mkuu hakuna kustaafu!
 
Chadema lazima ife kwanza kisha kizaliwe chama halisi cha upinzani.
Kumbe ndiyo maana mnataka kuiua CUF? Yaani ndani mwenu muda wote mnawaza wenzenu wafe. Sisi tunataka CCM isambaratike kama UNIP ama KANU nyie mnawaza kuua vyama vingine!
 
Kwenye nini? Maana kuulizia tu dira ya CHADEMA bila ya kusema kwenye kitu gani mahsusi inaonesha wala huna ulijualo kuhusu dira!
Hii inaonesha ni jinsi gani unafuata mkumbo kwenye siasa. Kama ww ni mwanachadema na hujui sera na dira ya chama chako , unafanya nn kwenye siasa kwa hiyo ww ni sawa na gari bovu ambao limekosa mwelekeo. Kwa hiyo kuitoa ccm madarakani ni kama ndoto ya mchana
 
Namna nzuri ya kuisambaratisha ccm ni kujiunga na ccm with mission. Baada ya muda kunatokea uasi ccm inasambaratika vipande vipande na huo ndio utakuwa mwisho wake
 
Kwa ufahamu wangu nimejiridhisha kwamba CCM ndiyo wanahusika wa anguko la jamii yetu watanzania. Kama kuna wizi na ufisadi chanzo ni wao, ukiona ubaguzi wa kikabila, kidini, kikanda,kivyama au kijinsia basi jua hao ni CCM.

Ukiona mfumo wa elimu unavurugwa, uchumi unaendeshwa shaghalabaghala, watumishi wa umma hawalipwi ipasavyo na haki zao zinavunjwa tena kwa vitisho jua chama ni CCM. Ukisikia watu vigeu geu kwenye kauli na matendo yao kwenye medani ya siasa jua ni CCM.

Ukisikia mwanasiasa kauawa kwenye siasa hawezi kuwa wa CCM ila alilkuwa anaipinga CCM. CCM ndiyo wanatamani vyombo vyetu vya dola viwe kama mwanasesere wa chama chao. Kwenye CCM Rushwa na upendeleo vimetamalaki.

Kila hasara ambayo tunaingia na kila mpango wa hovyo tunaufanya na kushindwa kiini kiko CCM. Mkurabita, BRN, na kila ujinga unaoangamiza taifa hili, mzimu wake uko CCM. Ni CCM ndiyo mchawi wa maendeleo ya taifa letu.

Ndani ya CCM hakuna anayewaza mema kwa ajili ya watanzania wote ila CCM huwatumia watanzania kwa maslahi yao binafsi na ya chama chao. Ukisia CCM unasema "maslahi ya Umma" ujue wanamaanisha maslahi ya chama chao.

CCM wanaposema "wananchi" jua wanamaanisha wale tu wanaokiunga mkono chama hicho. Kila siku CCM hutamani wawe wenyewe tu kwenye ulingo wa siasa za Tanzania, na bila shaka wanamlaani sana Mwalimu Nyerere kwa kukushinikiza kwake kuwepo kwa mfumo wa vyama vingi.

Lakini kama wazalendo wa nchi yetu, ni nini kifanyike kukisambaratisha chama hiki ili nchi yetu ya Tanzania ibaki salama?
The time is coming ccm must die na sitaomboleza zaidi zaidi itakuwa sherehe
 
. Kwa hiyo kuitoa ccm madarakani ni kama ndoto ya mchana
usitoke kwenye mada uliyoianzisha. Dira ya CHADEMA inahusiana na huku kufanya mambo hovyo hovyo kunakoonekana hapa nchni mwetu?

Unataka kujua dira ya CHADEMA kwenye jambo gani hasa!?
 
Kwa ufahamu wangu nimejiridhisha kwamba CCM ndiyo wanahusika wa anguko la jamii yetu watanzania. Kama kuna wizi na ufisadi chanzo ni wao, ukiona ubaguzi wa kikabila, kidini, kikanda,kivyama au kijinsia basi jua hao ni CCM.

Ukiona mfumo wa elimu unavurugwa, uchumi unaendeshwa shaghalabaghala, watumishi wa umma hawalipwi ipasavyo na haki zao zinavunjwa tena kwa vitisho jua chama ni CCM. Ukisikia watu vigeu geu kwenye kauli na matendo yao kwenye medani ya siasa jua ni CCM.

Ukisikia mwanasiasa kauawa kwenye siasa hawezi kuwa wa CCM ila alilkuwa anaipinga CCM. CCM ndiyo wanatamani vyombo vyetu vya dola viwe kama mwanasesere wa chama chao. Kwenye CCM Rushwa na upendeleo vimetamalaki.

Kila hasara ambayo tunaingia na kila mpango wa hovyo tunaufanya na kushindwa kiini kiko CCM. Mkurabita, BRN, na kila ujinga unaoangamiza taifa hili, mzimu wake uko CCM. Ni CCM ndiyo mchawi wa maendeleo ya taifa letu.

Ndani ya CCM hakuna anayewaza mema kwa ajili ya watanzania wote ila CCM huwatumia watanzania kwa maslahi yao binafsi na ya chama chao. Ukisia CCM unasema "maslahi ya Umma" ujue wanamaanisha maslahi ya chama chao.

CCM wanaposema "wananchi" jua wanamaanisha wale tu wanaokiunga mkono chama hicho. Kila siku CCM hutamani wawe wenyewe tu kwenye ulingo wa siasa za Tanzania, na bila shaka wanamlaani sana Mwalimu Nyerere kwa kukushinikiza kwake kuwepo kwa mfumo wa vyama vingi.

Lakini kama wazalendo wa nchi yetu, ni nini kifanyike kukisambaratisha chama hiki ili nchi yetu ya Tanzania ibaki salama?
Ukisikia Chadema wanarukia matukio ndo wanayageuza siasa hili ni anguko la upinzani,ukisikia Chadema wanasema huyu mtu ni mwizi hafai lakini ghafla huyo mwizi anakua mgombea wao haya ni madhara makubwa ktk upinzani,ukisikia mtu wa kwanza kuhojiwa ambaye ni dereva wa Tundu alipokua nae wakati wa tukio la kinyama na kiongozi wa upinzani kamkimbiza hataki ahojiwe ujue wanaoelewa wameshaelewa.hakuna cha kuiangisha CCM,siasa za youtube,Jf,facebook,Insta na mitandao ya kijamii haitasaidia upinzani kutuaminisha wananchi
Piteni hivi[emoji117]


JAH RASTAFARI MORNING AFRICA
 
,siasa za youtube,Jf,facebook,Insta na mitandao ya kijamii haitasaidia upinzani kutiaminisha wananchi
Piteni hivi[emoji117]
Wewe hapa unafanya siasa kwenye nini kama si kwenye mtandao wa kijamii. Kijijini kwenu hakuna hata mtu mmoja anayejua kutumia "smartPhone"?
 
Kwa ivo haiwezekani kuwa nje ya CCM na kuweza kuisambaratisha. Kwa nini?
Huwezi kuiondoa Ccm ukitokea nje. Lowasa na Sumaye wameongeza nguvu ya upinzani.
Ugomvi wa Ccm ni faida ya upinzani.
Muwachukue 1: Member 2: Kinana3:Nape 4: Kikwete 5: Mwiguru 6; Januari.
Angalizo: Ccm itakuwa imehamia ukawa lakini ideology ni zilezile.
 
Simple:
1)Badilisha katiba uilete ile ya Warioba
2)Tenganisha Siasa na Serikali
3)Punguza madaraka ya Rais hasa ya uteuzi wa nafasi nyeti
4)Bunge na Mahakama zichague viongozi wake kuu!

Ila swali linakuja:uwezekano wa hayo kutokea upo?
 
Simple:
1)Badilisha katiba uilete ile ya Warioba
2)Tenganisha Siasa na Serikali
3)Punguza madaraka ya Rais hasa ya uteuzi wa nafasi nyeti
4)Bunge na Mahakama zichague viongozi wake kuu!

Ila swali linakuja:uwezekano wa hayo kutokea upo?
5. Chadema lazima ife, ni sumu ya kila kitu kuendelea ktk arehi ya nchi hii.
 
Kwani Sumaye ni mstaafu? Sumaye ni Waziri Mkuu wa zamani. Hata leo anaweza kuteliwa tena kuwa Waziri Mkuu! Kwenye ngazi ya Uwaziri Mkuu hakuna kustaafu!
Eeeh!? Kumbe wanapowaita "mawaziri wakuu wastaafu" ni makosa?

As far as hiyo mstaafu, nimesha "connect dots"
 
Hakuna cha kufanya zaidi ya kuwaacha waendelee kukisambaratisha wenyewe
 
Hoja yangu ni kwamba hao wahongaji walikuwa ni wazungu ama ni CCM wenzenu? Yaani mhongaji anawezekanaje kuonekana yuko sahihi dhidi ya mhongwaji?

Hao madiwani ni watanzania ambao wanaamini kwamba CCM inawezeka kujenga ama kubomoa maisha ya mtu. Unakumbuka yule kiongozi aliyehongwa suti, si alikuwa CCM tena kiongozi mkubwa tu!
Kwani waliohongwa ni madiwani wa Chadema ama ni machangu?
 
Kwani waliohongwa ni madiwani wa Chadema ama ni machangu?
Hoja hapa ni kwamba vyama vingine havina tabia ya kifisadi ya kuhonga viongozi wa vyama vingine ili wajiunge na vyama hivyo isippokuwa CCM ndiyo wenye tabia hiyo!
 
Peleka kwa wanahabari za kuvamiwa na wanaCmm juu yako familia yako ikiwezekana mpige shaba mwanao kwa usiri wa hali ya juu.

2020 gombea urahisi nakuhahakishia lazima Cmm lazima ianguke.
 
Huwez kuiangusha CCM kwa maneno ya mtandaoni....kinachotakiwa hii nchi igawanyike iwe vi nchi kama kumi hvi....simple to organize, loveness and blood relation...wazungu sio wajinga kujikata...ni uzwazwa kuwa li nchi likubwa...ukabila umejaa hata organization yake inakuwa poor..maendeleo yanapelekwa dar tu wakat rasilimal zipo kanda ya ziwa na kaskazin.....kila mmoja apambane na hali yake
Viongozi wa Zanzibar na bara wa ccm wapelekwe mahakama za uhalifu wa kimataifa The Hague kwa kuwanyanyasa wapinzani watafungwa wote uchunguzi utafanyika upya na kwa kuwa wale wenye mbinu za uchakachuaji watakuwa jela lazima ccm itashindwa kwenye uchunguzi na kwa mara ya kwanza Upinzani utaingia ikulu.
 
Mbinu pekeee ya kuwanyoosha ccm ni mahakama za kimataifa za haki za binadamu na vyama vya haki za binadamu pamoja na UN yafaa wapinzani waende huku wakawashitaki ccm kwa nguvu wote wakamatwe wafungwa kwa kushiriki vitendo vya kuwakomoa kuwabambikia kesi wapinzani kuwatuma watu Dodoma kwa Nissan nyeupe vyote vikipelekwa the hague hakika ccm itang’oka Kinyume na hapo ccm inaweza kutawala kwa mbinu za uchakachuaji mpaka mwaka 4000 hadi milele na milele .
 
Back
Top Bottom