Nini kifanyike kuisambaratisha CCM?

Nini kifanyike kuisambaratisha CCM?

Ccm haiwezi ikatishwa na vyama uchwara kama chadema, kama upinzani kumpata mgombea urais hadi atemwe na ccm ndio mpate [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].Yani upinzani hawana mipango, dira.,then wanakuwa na ndoto ya kuishinda ccm. Naona kama mnasubiria meli airport
Manufaa ya kimakanikia
 
Kwa ufahamu wangu nimejiridhisha kwamba CCM ndiyo wanahusika wa anguko la jamii yetu watanzania. Kama kuna wizi na ufisadi chanzo ni wao, ukiona ubaguzi wa kikabila, kidini, kikanda,kivyama au kijinsia basi jua hao ni CCM.

Ukiona mfumo wa elimu unavurugwa, uchumi unaendeshwa shaghalabaghala, watumishi wa umma hawalipwi ipasavyo na haki zao zinavunjwa tena kwa vitisho jua chama ni CCM. Ukisikia watu vigeu geu kwenye kauli na matendo yao kwenye medani ya siasa jua ni CCM.

Ukisikia mwanasiasa kauawa kwenye siasa hawezi kuwa wa CCM ila alilkuwa anaipinga CCM. CCM ndiyo wanatamani vyombo vyetu vya dola viwe kama mwanasesere wa chama chao. Kwenye CCM Rushwa na upendeleo vimetamalaki.

Kila hasara ambayo tunaingia na kila mpango wa hovyo tunaufanya na kushindwa kiini kiko CCM. Mkurabita, BRN, na kila ujinga unaoangamiza taifa hili, mzimu wake uko CCM. Ni CCM ndiyo mchawi wa maendeleo ya taifa letu.

Ndani ya CCM hakuna anayewaza mema kwa ajili ya watanzania wote ila CCM huwatumia watanzania kwa maslahi yao binafsi na ya chama chao. Ukisia CCM unasema "maslahi ya Umma" ujue wanamaanisha maslahi ya chama chao.

CCM wanaposema "wananchi" jua wanamaanisha wale tu wanaokiunga mkono chama hicho. Kila siku CCM hutamani wawe wenyewe tu kwenye ulingo wa siasa za Tanzania, na bila shaka wanamlaani sana Mwalimu Nyerere kwa kukushinikiza kwake kuwepo kwa mfumo wa vyama vingi.

Lakini kama wazalendo wa nchi yetu, ni nini kifanyike kukisambaratisha chama hiki ili nchi yetu ya Tanzania ibaki salama?
Tulifikiri ninyi CDM mnajua jinsi ya kisambaratisha CCM,mnatuuliza sisi tena?
 
Tulifikiri ninyi CDM mnajua jinsi ya kisambaratisha CCM,mnatuuliza sisi tena?
Hapa siwakilishi mawazo ya CHADEMA bali ya watanzania wenzengu waliochoshwa na CCM. Halafu tabia yenu ya kujidai mnajua kila kitu ndiyo inawakwamisha na kutukwamisha sisi sote kama taifa!
 
2020 wagogo tu ndo watakaoichagua ccm
Watake radhi ndugu zangu. Mwaka juzi nilikuwa huko "kwetu" maeneo ya Chigwingwili, Hogolo,Songambele, Nzoisa, Kibaigwa, pingalame, Sagara na kongwa kwenyewe, kitu pekee nilichokiona ni kwamba Kibaigwa inaibadili Kongwa na muda si mrefu watu wa aina ya "babu" yangu Job Ndugai watapigwa mweleka na vijana wazalendo wa maeneo hayo!
 
Matumizi ya ruzuku ya Chadema huwa yanapitishwa na nani?
Kwani chadema nao wanakusanya kodi kutoka kwa wananchi mkuu kwa serikali yao IPI walounda hao hiyo kivuli ya bungeni[emoji23] [emoji23]
 
Kwa ufahamu wangu nimejiridhisha kwamba CCM ndiyo wanahusika wa anguko la jamii yetu watanzania. Kama kuna wizi na ufisadi chanzo ni wao, ukiona ubaguzi wa kikabila, kidini, kikanda,kivyama au kijinsia basi jua hao ni CCM.

Ukiona mfumo wa elimu unavurugwa, uchumi unaendeshwa shaghalabaghala, watumishi wa umma hawalipwi ipasavyo na haki zao zinavunjwa tena kwa vitisho jua chama ni CCM. Ukisikia watu vigeu geu kwenye kauli na matendo yao kwenye medani ya siasa jua ni CCM.

Ukisikia mwanasiasa kauawa kwenye siasa hawezi kuwa wa CCM ila alilkuwa anaipinga CCM. CCM ndiyo wanatamani vyombo vyetu vya dola viwe kama mwanasesere wa chama chao. Kwenye CCM Rushwa na upendeleo vimetamalaki.

Kila hasara ambayo tunaingia na kila mpango wa hovyo tunaufanya na kushindwa kiini kiko CCM. Mkurabita, BRN, na kila ujinga unaoangamiza taifa hili, mzimu wake uko CCM. Ni CCM ndiyo mchawi wa maendeleo ya taifa letu.

Ndani ya CCM hakuna anayewaza mema kwa ajili ya watanzania wote ila CCM huwatumia watanzania kwa maslahi yao binafsi na ya chama chao. Ukisia CCM unasema "maslahi ya Umma" ujue wanamaanisha maslahi ya chama chao.

CCM wanaposema "wananchi" jua wanamaanisha wale tu wanaokiunga mkono chama hicho. Kila siku CCM hutamani wawe wenyewe tu kwenye ulingo wa siasa za Tanzania, na bila shaka wanamlaani sana Mwalimu Nyerere kwa kukushinikiza kwake kuwepo kwa mfumo wa vyama vingi.

Lakini kama wazalendo wa nchi yetu, ni nini kifanyike kukisambaratisha chama hiki ili nchi yetu ya Tanzania ibaki salama?
Nchi ipo salama, wewe mbona unafanya maigizo kama viongozi (wabunge wako)nchi isingekuwa saama mngefanya siasa?CCM itakuwa nambari moja hata zaidi ya miaka 100
 
Hapa siwakilishi mawazo ya CHADEMA bali ya watanzania wenzengu waliochoshwa na CCM. Halafu tabia yenu ya kujidai mnajua kila kitu ndiyo inawakwamisha na kutukwamisha sisi sote kama taifa!
Seriously,unaweza kupata mbinu za kuiangusha CCM hapa JF?.Au unataka kupiga porojo tu
 
CDM 2020 watumie video zilizopo youtube za wagombea mbali mbali wa SISIEM mwaka 2015 wakitoa ahadi na jinsi utekelezaji ulivyofanyika,

Watumie projector yaani iwe kama vile lecture,

Mfano video ya 2015 jimboni X itumike hapohapo jimboni X kama reference ya kucriticise.
Tutaanza kutumia video zileeeee za chadema wakituaminisha kuwa lowasa ni fisadi
 
chama kishajifia hicho kina survive kwa nguvu ya pesa haram tu
 
Lakini , Arusha,Mbeya n.k wamejitahidi kuing'oa CCM...lakini njia mbadala pia successful nikutumia Kibiti style tu..Kule hawafulukuti
 
Seriously,unaweza kupata mbinu za kuiangusha CCM hapa JF?.Au unataka kupiga porojo tu
Poleni sana watanzania mapambano yanaanzia mbali kwann uwezo wetu watanzania unakuwa ni MDOGO sana wakufikir HV kama mitandao ya kijamii haina adhari kwa hao madikteta wako kwanini wanalilia kui-ban....[emoji15] [emoji15]
 
Tuanza upya mfumo wa vyama vingi.
Tutengeneze mfumo wetu wa namna ya kuishi pasipo kutegemea/kukopi mifumo ya kibeberu.
Nafikiri tungelianzisha mjadala wa ni lini Azimio la Arusha litarejea?
 
Back
Top Bottom