Nini chaweza mfanya mtoto apende kula??!

Rk10

Rk10

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
1,120
Points
2,000
Rk10

Rk10

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
1,120 2,000
Jenga tabia ya kumpa chakula na wenzake sahani moja baada ya mwezi mmoja lete mrejesho mkuu.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,838
Points
2,000
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,838 2,000
Nisadie naelezo na mimi hiyo ELYDAC SYRAP nina mdogo wangu ana mtoto ana mwaka na mwez moja ila anasumbua kula sana na pia mtoto hatembei hawa hajaanza kutembea tumetembea hospitar sana huku mkoan ila wanasema hana ugonjwa kinachomfanya kutotembea ni uzito mdogo sio sir inasikitisha sana
Duuh mwaka na nusu ni mkubwa, mult vitamins zipo nyingi ila ningeshauro aonane na madaktari bingwa kwanza
Ili wamshauri dawa nzuri kulingana na haki ya mtoto,nduguyo yupo mkoa gani?
 

Forum statistics

Threads 1,334,163
Members 511,876
Posts 32,467,367
Top