Nini chanzo cha ongezeko la wasagaji?


waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Likes
36
Points
45
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 36 45
nina hela nyingi sana sana hata huyo bwanangu ninamuhonga so ukitaka hata wewe njoo nikuhonge
mi nataka dushelele liingie nilisikie na mwisho wa siku liteme wazungu kibao na liheme haswa nililifutefute
habari ndo hiyo
mmmh! amu mi hamu, njoo unchukue basiii!
 
Last edited by a moderator:
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Likes
36
Points
45
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 36 45
nina hela nyingi sana sana hata huyo bwanangu ninamuhonga so ukitaka hata wewe njoo nikuhonge
mi nataka dushelele liingie nilisikie na mwisho wa siku liteme wazungu kibao na liheme haswa nililifutefute
habari ndo hiyo
mmmh! amu mi hamu, njoo unchukue basiii!
 
Last edited by a moderator:
miss wa kinyaru

miss wa kinyaru

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2012
Messages
543
Likes
6
Points
35
miss wa kinyaru

miss wa kinyaru

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2012
543 6 35
Nilishajaribu kufanya research nikaona wanawake wengi wasagaji ni wale walioumizwa sana na wanaume, na hata ukijaribu kuwaulizia watakuambia wanaume wa siku hizi ni pasua vichwa bora niwe msagaji sitaki tena kuumizwa na wanaume. So sababu kubwa ya usagaji ni wanaume kuwaumiza wanaamua bora wawe wasagaji
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
54
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 54 45
maandiko matakatifu hayaongopi! huu wakati ulitabiriwa katika biblia kabisa tukambia zitakuwa ni dalili ya nyakati za mwisho
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
54
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 54 45
Nilishajaribu kufanya research nikaona wanawake wengi wasagaji ni wale walioumizwa sana na wanaume, na hata ukijaribu kuwaulizia watakuambia wanaume wa siku hizi ni pasua vichwa bora niwe msagaji sitaki tena kuumizwa na wanaume. So sababu kubwa ya usagaji ni wanaume kuwaumiza wanaamua bora wawe wasagaji
mbona wanaume tunatendwa hatugeuki kuwa mashoga coz madem zetu wametutenda?
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,313
Likes
1,831
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,313 1,831 280
Mbona tulishaanza siku nyingi kufikiria watu wa jinsia moja hasa 'ke' vibaya.
Mimi nikiona wadada wawili wako very close...sijuhi wanalala pamoja na ni watu wazima baaasi na conclude.
Kwa sababu kama wapo unadhani ni kina nani kama si hawa tunaowaona...???

Itafikia wakati watu wa jinsia moja hawataweza kushare kitanda kimoja au
chumba bila kufikiriwa vibaya.
 
Jangakuu

Jangakuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
499
Likes
4
Points
35
Jangakuu

Jangakuu

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
499 4 35
The Second Law of Thermodynamics. In a closed system, unless redressed, entropy always increases and strangeness become normal until normal become strangeness, till nightfall and the big crunch.

Same reason why if you lock your room, no matter how airtight, dust will get in and cobweb will form.

You feel me?
fafanua mkuu vilaza tuko wengi, wengine tumesoma shule za kata
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Likes
37
Points
145
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 37 145
wanataka kujaribu kila kitu hao,
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
54
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 54 45
duuuuu hilo neno umelipata ROHONI...haya
sasa ndugu filonos we fikiria eti wanasema wanatendwa na wanaume ndo maana hawawaamini tena wanaume wanaamua kumalizana peke yao na wanaume waliotendwa ambao hawawaamini wanawake tena wanapaswa kutafuta wanaume wenzao wakamalizane nao? ndo suluhu? mi nilitendwa niliumia kichizi sikuwaamini wanawake tena...........after 2 years nilimpata mwanamke ambaye huniambii lolote juu yake sasa hivi nampenda mno, namwamini mno......ingekuwaje kama ningeamua kugeukia wanaume wenzangu kisa wanawake wamenizingua?
 
M

mipango k

Senior Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
100
Likes
1
Points
0
M

mipango k

Senior Member
Joined Oct 31, 2012
100 1 0
utandawazi,umasikini,hulka ya mtu,kuiga,kutazama picha chafu,ulimbukeni,unself control pia huchangia watu kujihusisha.
 

Forum statistics

Threads 1,263,519
Members 485,918
Posts 30,154,819