Nini chanzo cha ongezeko la wasagaji?


Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,674
Likes
1,142
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,674 1,142 280
1.ongezeko la vibamia duniani....yani 99% ya wakaka vibamia
2.wanawake wanafanya vizuri kuliko wakaka( wako so romantic in love making than men)
3.wadada wana care na wako so polite kuliko wakaka...izo ni chache sana ila namba moja ndio sababu kuu
sasa kama mwanaume kibamia si muongeze maujanja muwe kama mnasagana?
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
1.ongezeko la vibamia duniani....yani 99% ya wakaka vibamia
2.wanawake wanafanya vizuri kuliko wakaka( wako so romantic in love making than men)
3.wadada wana care na wako so polite kuliko wakaka...izo ni chache sana ila namba moja ndio sababu kuu
cute unaweza ukawa sahihi kiasi fulani, lakini tatizo utumiaji mzuri wa hayo maumbile! unaweza ukawa na bamia
lakini ukamzidi mwanaume mwenye tango!!
Ukweli ni kwamba wanaume wengi tunahisi, zama toa X 10 power n, ndio mwisho wa mchezo kumbe kuna vikorombwezo
kibao ambavyo bila hivyo mchuzi hata ukawa wa kuku haunogi...
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,095
Likes
99
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,095 99 145
kwa siku za karibun hili jambo naona linakua kwa kasi sana.wadada wengi wanapenda kuwa au kujiita wasagaji. Mara nyingi imekua kitu cha kawaida ktk mitandao yao ya kijamii au mitaani ktk maisha ya kawaida kujiita au kujitangaza hivyo. Kwa wanaume najua wengi wanasema ni homon znawatuma kuwa hivyo,na mara nyingi wengi wamekua wakianza toka utotoni japo co wote.kwa kinadada naona ni tofauti sana sababu wengi wao ndio wanaamua tu ukubwani kuwa hawataki tena wanaume bora wasagane wenyewe tu.wadau wenye kua kina na hili tuwekane wazi. Mawazo ya wadada nadhan yatakua na uzito zaid coz wao ndio watajwa ktk hili..
Gungukeni hapa!!!!!
Hivi kuna kina kaka wasagaji pia!!! Hii nilikua siijui kikweli.thanx for info mleta mada.
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Likes
37
Points
45
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 37 45
Kuna hii niliishuhudia abt 1 and half year ago
pale opposite na mango garden kuna kiglosary kimoja
alikuwa mmama mtu mzima hasa na tena kwa umri wake anatakiwa awe na wajukuu kama hana.
Alikuwa na wakaka wa makamo age 30's au 40's wakawa wanakunywa bia mara akaja mkaka na mdada.
Yule mdada akaanza kubishana na yule mama mara analia (mimi mmbea na najijua nilikuwa nakula chabo tu)mmama akawa anambembeleza mara anampapasa bint haachi kulia tu
kidogo anaanza kumlaumu yule kaka aliyekuja nae najaribu kumquote''we unaweza kunifanyia hivi??ahsante sana sikutegemea''.Mara mmama akakasirika akapaza sauti
'' wewe mimi nina hela hawa wote wafanyakazi wangu nitakuvalisha dhahabu mwili mzima,tutasafiri wote dubai utakaa kwenye jumba langu lina swimming pool ndani,nitakupa kila kitu utakuwa mdada wa mjini we unafikiri wakina ....(akamtaja jina mtangazaji mmoja wa kike maarufu mjini)unafikiri kwa nini wanaendesha magari??na china kila siku wanaenda?
Mimi ndo kila kitu
akambusu na kumfuta machozi na mpapaso wa nguvu ...yaliyoendelea sikuyajua
maana mda wa kkuondoka ulifika.
Nilichokiona kuwa wale wanaume wanamtafutia wanawake yule mama msagaji sasa inaelekea yule bint aliambiwa tu twende ukanywe bia za bure au twende kuna buzi lina hela kishenzi ukalichune...
Wanawake kazi kwetu
tuthamini kidogo tunachokipata
Hahahaha! weye hutaki mahela?
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,138
Likes
276
Points
180
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,138 276 180
Kuna mambo mengi yanayochangia, baadhi yameshatajwa na luteni asigwa na mengine ni haya yafuatayo;
1. wanaume hawajui wajibu wao pindi wakikutana kimapenzi na wanawake, sana2 wanajijali wao tu na kuwaacha
wenza wao njia panda! hili linachukua nafasi kubwa !!
2. Upungufu wa maadili katika jamii, na ukosefu wa ujuzi juu ya athari za kusagana katika kijamii !!
3. Mkusanyiko wa jinsia moja kwa muda mrefu, kama vile girls boarding schools . Hili huwaathiri hata wanaume.
4. Ni matokeo ya kizazi fulani, kwani kila generation inakua na vituko vyake, kwa sasa tunayaona haya, siku zijazo
tunaweza kushuhudia mengineo....

In-dhari:
1. Jamii ilikemee suala hili kuanzia majumbani, kupitia vyombo vya habari na hasa2 mashuleni.
2. Wanaume hasa2 vijana, mnatakiwa muwajibike ipasavyo katika kuwahudumia mabinti kimapenzi ili wasishawishike
na njia mbadala...
sababu ya 4 imekaa kidhanifu zaidi kuliko kisayansi
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,129
Likes
1,073
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,129 1,073 280
Mi nadhani hizo ni tabia na sikushindwa kuridhishwa
 
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
144
Likes
117
Points
60
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined Jul 10, 2012
144 117 60
Kuna hii niliishuhudia abt 1 and half year ago
pale opposite na mango garden kuna kiglosary kimoja
alikuwa mmama mtu mzima hasa na tena kwa umri wake anatakiwa awe na wajukuu kama hana.
Alikuwa na wakaka wa makamo age 30's au 40's wakawa wanakunywa bia mara akaja mkaka na mdada.
Yule mdada akaanza kubishana na yule mama mara analia (mimi mmbea na najijua nilikuwa nakula chabo tu)mmama akawa anambembeleza mara anampapasa bint haachi kulia tu
kidogo anaanza kumlaumu yule kaka aliyekuja nae najaribu kumquote''we unaweza kunifanyia hivi??ahsante sana sikutegemea''.Mara mmama akakasirika akapaza sauti
'' wewe mimi nina hela hawa wote wafanyakazi wangu nitakuvalisha dhahabu mwili mzima,tutasafiri wote dubai utakaa kwenye jumba langu lina swimming pool ndani,nitakupa kila kitu utakuwa mdada wa mjini we unafikiri wakina ....(akamtaja jina mtangazaji mmoja wa kike maarufu mjini)unafikiri kwa nini wanaendesha magari??na china kila siku wanaenda?
Mimi ndo kila kitu
akambusu na kumfuta machozi na mpapaso wa nguvu ...yaliyoendelea sikuyajua
maana mda wa kkuondoka ulifika.
Nilichokiona kuwa wale wanaume wanamtafutia wanawake yule mama msagaji sasa inaelekea yule bint aliambiwa tu twende ukanywe bia za bure au twende kuna buzi lina hela kishenzi ukalichune...
Wanawake kazi kwetu
tuthamini kidogo tunachokipata
fanya mpango unitafutie namba za huyo mama jitahidi aiseee nitakupa zawadi yako kubwa sana do it basi
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,150
Likes
8,521
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,150 8,521 280
fanya mpango unitafutie namba za huyo mama jitahidi aiseee nitakupa zawadi yako kubwa sana do it basi
pole sana mi hapa nina dhambi kibao najitahidi ninazoweza kuziepuka na zisizonihusu niziepuke
so tembea tafuta mwenyewe na unaweza kubahatika ukapata msagaji akakusaga vizuri na nyumba akakujengea katikati ya bahari
all the best
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,150
Likes
8,521
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,150 8,521 280
Hahahaha! weye hutaki mahela?
nina hela nyingi sana sana hata huyo bwanangu ninamuhonga so ukitaka hata wewe njoo nikuhonge
mi nataka dushelele liingie nilisikie na mwisho wa siku liteme wazungu kibao na liheme haswa nililifutefute
habari ndo hiyo
 
Emilia

Emilia

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
266
Likes
3
Points
35
Emilia

Emilia

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
266 3 35
Itafikia wakati watu wa jinsia moja hawataweza kushare kitanda kimoja au
chumba bila kufikiriwa vibaya.
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Likes
27
Points
145
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 27 145
sasa kama wadada ndio wanaojua jins ya kumkuna mwanamke mwenzao kwann ictolewe somo hapa iwe faida hata kwa wanaume ili kudumisha ndoa na mahusiano yanayoelekea kuyumba.
Tuambiane tukune wap ili watu wafike ulaya.
Uzuri wa wanawake wasio wa kiafrika wanakwambia kabisa wakikunwaje ndio wanasikia raha, wanakuelekeza kama wakiona you don't know what you do.

wengi wa wanawake wa kiafrika wanaona wakikuelekeza utawaona malaya, hivyo baadhi yao wanajaribu wanaume tofauti tofauti mpaka ampate anayemridhisha. Lakini huu ndio utamaduni wetu mwanamke hatakiwi kuonekana anapenda mchezo wenyewe.
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Likes
27
Points
145
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 27 145
Itafikia wakati watu wa jinsia moja hawataweza kushare kitanda kimoja au
chumba bila kufikiriwa vibaya.
inakaribia kufika tanzania. Nchi kama U.S mara nyingi wanaume huwa hawalali kitanda kimoja(unless ni haohao). Na isitoshe wanaume wawili kuishi tu kwenye single bedroom, watu wanaweza wakawahisi vibaya.
 
M

makumvi

Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
98
Likes
3
Points
15
M

makumvi

Member
Joined Mar 26, 2012
98 3 15
Na kama kuna wanandoa wanapeana tigo basi hiyo cyo ndoa tena, tena itakuwa imelaaniwa. kwaujumla lile ni tendo baya kabisa lakini utaona leo imekuwa kama fashion kwa baadhi ya wapenzi, naamini kuna wanaume wengi wenye ndoa na wanapata huduma hiyo halamu kwa mahawala wao lakini akija home anajikaiusha kabisa, pia wapo wake za watu wana mabuziyao ambayo nayo yanapewa huduma hiyo na waumezao wa ndoa hawajui kama wake zao wanafanya hivyo, kinachofuata kwa watu wa aina hiyo wanaathirika kisaikolojia kwamba wanakosa hamu ya kushiriki tendo la ndoa maana kilamtu ana wazia kitu tofanuti cha kumridhisha NJE YA NDOA.
 
M

makumvi

Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
98
Likes
3
Points
15
M

makumvi

Member
Joined Mar 26, 2012
98 3 15
Na kama kuna wanandoa wanapeana tigo basi hiyo cyo ndoa tena, tena itakuwa imelaaniwa. kwaujumla lile ni tendo baya kabisa lakini utaona leo imekuwa kama fashion kwa baadhi ya wapenzi, naamini kuna wanaume wengi wenye ndoa na wanapata huduma hiyo halamu kwa mahawala wao lakini akija home anajikaiusha kabisa, pia wapo wake za watu wana mabuziyao ambayo nayo yanapewa huduma hiyo na waumezao wa ndoa hawajui kama wake zao wanafanya hivyo, kinachofuata kwa watu wa aina hiyo wanaathirika kisaikolojia kwamba wanakosa hamu ya kushiriki tendo la ndoa maana kilamtu ana wazia kitu tofanuti cha kumridhisha NJE YA NDOA.
 
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
466
Likes
25
Points
45
Age
29
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
466 25 45
watu wanapenda kula ugali sana.....hahahahahha:A S 100:
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Likes
77
Points
145
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 77 145
hivi wadada msiporidhishwa na waume/bf zenu mnatafuta wanaume wengine wawakune au mnahamia kwa wanawake wenzenu? is it so easy ku-switch from 'hotdogs' to 'donuts' for you au mlikuwa mnatumia 'hotdogs' kama geresha?
hivi wakaka msiporidhishwa na waume/bf zenu mnatafuta wanaume wengine wawakune au mnahamia kwa wanawake wenzenu? is it so easy ku-switch from 'hotdogs' to 'donuts' for you au mlikuwa mnatumia 'hotdogs' kama geresha?[/QUOTE]
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
12
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 12 0
hivi wakaka msiporidhishwa na waume/bf zenu mnatafuta wanaume wengine wawakune au mnahamia kwa wanawake wenzenu? is it so easy ku-switch from 'hotdogs' to 'donuts' for you au mlikuwa mnatumia 'hotdogs' kama geresha?
LOL, quote better next time :becky:
 

Forum statistics

Threads 1,263,854
Members 486,093
Posts 30,166,149