Nini chanzo cha ongezeko la wasagaji?


yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Likes
89
Points
145
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 89 145
kwa siku za karibun hili jambo naona linakua kwa kasi sana.

Wadada wengi wanapenda kuwa au kujiita wasagaji. Mara nyingi imekuwa kitu cha kawaida ktk mitandao yao ya kijamii au mitaani ktk maisha ya kawaida kujiita au kujitangaza hivyo.

Kwa wanaume najua wengi wanasema ni homon zinawatuma kuwa hivyo,na mara nyingi wengi wamekua wakianza toka utotoni japo co wote.

Kwa kinadada naona ni tofauti sana sababu wengi wao ndio wanaamua tu ukubwani kuwa hawataki tena wanaume bora wasagane wenyewe tu.

Wadau wenye kujua kina juu ya hili tuwekane wazi. Mawazo ya wadada nadhan yatakua na uzito zaid coz wao ndio watajwa ktk hili..

Gungukeni hapa!!!!!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,341
Likes
24,274
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,341 24,274 280
1)STRESS ZA MAISHA
2)RAHA YA KAMCHEZO kenyewe
3)wanaume siku hizi hawawaridhishi..........
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,026
Likes
18,243
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,026 18,243 280
The Second Law of Thermodynamics. In a closed system, unless redressed, entropy always increases and strangeness become normal until normal become strangeness, till nightfall and the big crunch.

Same reason why if you lock your room, no matter how airtight, dust will get in and cobweb will form.

You feel me?
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
32
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 32 135
kwa siku za karibun hili jambo naona linakua kwa kasi sana.wadada wengi wanapenda kuwa au kujiita wasagaji. Mara nyingi imekua kitu cha kawaida ktk mitandao yao ya kijamii au mitaani ktk maisha ya kawaida kujiita au kujitangaza hivyo. Kwa wanaume najua wengi wanasema ni homon znawatuma kuwa hivyo,na mara nyingi wengi wamekua wakianza toka utotoni japo co wote.kwa kinadada naona ni tofauti sana sababu wengi wao ndio wanaamua tu ukubwani kuwa hawataki tena wanaume bora wasagane wenyewe tu.wadau wenye kua kina na hili tuwekane wazi. Mawazo ya wadada nadhan yatakua na uzito zaid coz wao ndio watajwa ktk hili..
Gungukeni hapa!!!!!
Kuna mambo mengi yanayochangia, baadhi yameshatajwa na luteni asigwa na mengine ni haya yafuatayo;
1. wanaume hawajui wajibu wao pindi wakikutana kimapenzi na wanawake, sana2 wanajijali wao tu na kuwaacha
wenza wao njia panda! hili linachukua nafasi kubwa !!
2. Upungufu wa maadili katika jamii, na ukosefu wa ujuzi juu ya athari za kusagana katika kijamii !!
3. Mkusanyiko wa jinsia moja kwa muda mrefu, kama vile girls boarding schools . Hili huwaathiri hata wanaume.
4. Ni matokeo ya kizazi fulani, kwani kila generation inakua na vituko vyake, kwa sasa tunayaona haya, siku zijazo
tunaweza kushuhudia mengineo....

In-dhari:
1. Jamii ilikemee suala hili kuanzia majumbani, kupitia vyombo vya habari na hasa2 mashuleni.
2. Wanaume hasa2 vijana, mnatakiwa muwajibike ipasavyo katika kuwahudumia mabinti kimapenzi ili wasishawishike
na njia mbadala...
 
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
216
Likes
0
Points
0
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
216 0 0
Kwanza Ondoa dhana kuwa hawaridhishwi na wanaume au kutofikishwa kileleni, Wasiofikishwa hawafanyi usagaji, Suala kubwa ni kuiga utamaduni wa kimagharibi, na ulimbukeni wa akina dada wengine wanapenda 3 some, Hata wanaume wengine wanaanza wengine wameanza ushoga ukubwani kwa sababu tofauti, kama tamaa ya maisha ya hali ya juu, Kwani msagaji hawi na Boy friend No wanakuwa nao, Hata Mashoga wengine wana wake zao pia,
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,658
Likes
212
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,658 212 160
kwa siku za karibun hili jambo naona linakua kwa kasi sana.wadada wengi wanapenda kuwa au kujiita wasagaji. Mara nyingi imekua kitu cha kawaida ktk mitandao yao ya kijamii au mitaani ktk maisha ya kawaida kujiita au kujitangaza hivyo. Kwa wanaume najua wengi wanasema ni homon znawatuma kuwa hivyo,na mara nyingi wengi wamekua wakianza toka utotoni japo co wote.kwa kinadada naona ni tofauti sana sababu wengi wao ndio wanaamua tu ukubwani kuwa hawataki tena wanaume bora wasagane wenyewe tu.wadau wenye kua kina na hili tuwekane wazi. Mawazo ya wadada nadhan yatakua na uzito zaid coz wao ndio watajwa ktk hili..
Gungukeni hapa!!!!!
Jiulize kwa nini wanawake wanatumia vibrator,na kwa nini wanaume wanawaomba wake zao kula tigo .sex is very controversial ni Siri ya chumbani
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,658
Likes
212
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,658 212 160
Kwanza Ondoa dhana kuwa hawaridhishwi na wanaume au kutofikishwa kileleni, Wasiofikishwa hawafanyi usagaji, Suala kubwa ni kuiga utamaduni wa kimagharibi, na ulimbukeni wa akina dada wengine wanapenda 3 some, Hata wanaume wengine wanaanza wengine wameanza ushoga ukubwani kwa sababu tofauti, kama tamaa ya maisha ya hali ya juu, Kwani msagaji hawi na Boy friend No wanakuwa nao, Hata Mashoga wengine wana wake zao pia,
Sio kuiga it's about attraction
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
32
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 32 135
Kwanza Ondoa dhana kuwa hawaridhishwi na wanaume au kutofikishwa kileleni, Wasiofikishwa hawafanyi usagaji, Suala kubwa ni kuiga utamaduni wa kimagharibi, na ulimbukeni wa akina dada wengine wanapenda 3 some, Hata wanaume wengine wanaanza wengine wameanza ushoga ukubwani kwa sababu tofauti, kama tamaa ya maisha ya hali ya juu, Kwani msagaji hawi na Boy friend No wanakuwa nao, Hata Mashoga wengine wana wake zao pia,
Nakubaliana na wewe, kwani sababu zipo nyingi, lakini hiyo ya wanaume huwezi kukwepa, lakini kama nilivyosema mwanzo
uwezo wa wanawake wa ku-access haya mapicha ya ngono unachangia sana, mwanzo hua hobby mwisho huwa ugonjwa!!
 
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
216
Likes
0
Points
0
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
216 0 0
Natalia it's not only matter of attraction, U can See somthing and ignore it, ila ni kuiga tu Mtu kavaa chupi kichwani, Mtu kaacha **** wazi, mtu kuvaa kimini bila Chupi ndani, Mtu umeangalia Demu anarukwa ukuta kwenye Movie nawe kesho umeiga, Eti unataka ujue anapata utamu gani? [QUOseeTE=Natalia;5090067]Sio kuiga it's about attraction[/QUOTE]
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Kuna mambo mengi yanayochangia, baadhi yameshatajwa na luteni asigwa na mengine ni haya yafuatayo;
1. wanaume hawajui wajibu wao pindi wakikutana kimapenzi na wanawake, sana2 wanajijali wao tu na kuwaacha
wenza wao njia panda! hili linachukua nafasi kubwa !!
2. Upungufu wa maadili katika jamii, na ukosefu wa ujuzi juu ya athari za kusagana katika kijamii !!
3. Mkusanyiko wa jinsia moja kwa muda mrefu, kama vile girls boarding schools . Hili huwaathiri hata wanaume.
4. Ni matokeo ya kizazi fulani, kwani kila generation inakua na vituko vyake, kwa sasa tunayaona haya, siku zijazo
tunaweza kushuhudia mengineo....

In-dhari:
1. Jamii ilikemee suala hili kuanzia majumbani, kupitia vyombo vya habari na hasa2 mashuleni.
2. Wanaume hasa2 vijana, mnatakiwa muwajibike ipasavyo katika kuwahudumia mabinti kimapenzi ili wasishawishike
na njia mbadala...
Umetoa ufafanuzi wa kutosha kabisa.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,634
Likes
2,316
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,634 2,316 280
1)STRESS ZA MAISHA
2)RAHA YA KAMCHEZO kenyewe
3)wanaume siku hizi hawawaridhishi..........


Point ya pili na ya tatu ziko valid. Only mwanamke ndiye anayejuwa hisia za mwanamke mwenzake wakati wa shughuli. Si wanaume wengi wanaojuwa namna ya kumfurahisha mwanamke kitandani wengi wetu ni mabongo fleva (feki), na ukipiga kimoja tu unawaza kumwacha huyo mwanamke ukapige mwingine wakati huyu uliye naye hujamfurahisha kitandani. Hapa ndipo unakuta demu anashikwa na hasira na tendo la ndoa kwake linakuwa karaha hivyo utafuta mwenzake wasuguane na kupeana hisia mwanana.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,672
Likes
5,197
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,672 5,197 280
yaani anataka Nataly aseme kama yale mahela yote na mavakesheni anayalipia kwa samadi?
Hili sio swali, naomba akaombewe haraka
nataly leo kanichekesha sana!ishu ilikuwa ni usawa sijui haki sawa
sasa kapost kitu kina osama humo ndani,mama rwakatare,sijui uchumi wa marekani yani nimecheka hapa mezani sina mbavu loh!mwanamke pasua kichwa yule sina hamu nae!
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
14
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 14 0
hivi wadada msiporidhishwa na waume/bf zenu mnatafuta wanaume wengine wawakune au mnahamia kwa wanawake wenzenu? is it so easy ku-switch from 'hotdogs' to 'donuts' for you au mlikuwa mnatumia 'hotdogs' kama geresha?
 

Forum statistics

Threads 1,274,567
Members 490,728
Posts 30,516,520