- Thread starter
- #21
Bado naendelea kuwasubiri shadeeyaPole mwaya. Ngoja waje waliopo maeneo ya karibu huko.
Bado naendelea kuwasubiri shadeeyaPole mwaya. Ngoja waje waliopo maeneo ya karibu huko.
Hawa mimi nilishaachaga kuwachukulia serious. Usiumize kivhwa chako mkuu. Angekua serious angeweka namba angetoa details za msingi kama hizi unazoulizaHujasema upo wapi na ni vipi mtu akikuhitaji anaweza kukupata, Je mbali na shughuli ya Udobi una taaluma au Ujuzi tofauti?
Umeanza lini ukorofi Smart hahah!!