joshydama
JF-Expert Member
- May 10, 2016
- 4,623
- 5,054
Hakika siwezi kulegeza mwendo ni ule ule.Ukilegeza tu jiandae
Labda uamue tu kufanya hivyo.
Hakika siwezi kulegeza mwendo ni ule ule.Ukilegeza tu jiandae
Siwez aiseeHakika siwezi kulegeza mwendo ni ule ule.
Labda uamue tu kufanya hivyo.
Nimefurahi sana kusikia hivyo.Siwez aisee
[emoji7] [emoji8] [emoji39]Nimefurahi sana kusikia hivyo.
Kwanza ndiyo umechochea moto.
Subiri leo nikirudi.
Nakubaliana na ww lkn kwani kuna ubaya mimi na ww tukifanya linalowezekana??Hiyo ni misemo tu ya wahenga mkuu
Kuna ubaya mkubwa saaana, tena zaidi ya tetemekoNakubaliana na ww lkn kwani kuna ubaya mimi na ww tukifanya linalowezekana??
Jamaan Ngabu haumjui banaNi mke wa nani wewe Shunie?
Kuhusu wake za watu na michepukonlipoona hio avatar nkasahau mtoa mada alikua anaongelea kitu gan...........
Hahahhh nilijua venossah kitu kama hiko iyo avatar kumbe umeshachangeumegongewa nn?
Kwan saidi alitembea na mke wa scorpion ndo kisa cha kutobolewa macho?Scorpion mtoboa jicho ndo maana haulizaji anatoboaga
Fununu a.k.a umbea watu wanadai hivyo,sema usiwaamini sana watz ni watu wanaongea sanaKwan saidi alitembea na mke wa scorpion ndo kisa cha kutobolewa macho?
aaaaaah! acha uchoyo basi na ww jamani! kitu chako mwenyewe hukilipii kodi lkn unakuwa unakibania namna hiyo hebu jitahidi kulegeza masharti bana, acha kufananisha vitu vidogo namna hiyo na tetemeko la kitaifa.Kuna ubaya mkubwa saaana, tena zaidi ya tetemeko
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]aaaaaah! acha uchoyo basi na ww jamani! kitu chako mwenyewe hukilipii kodi lkn unakuwa unakibania namna hiyo hebu jitahidi kulegeza masharti bana, acha kufananisha vitu vidogo namna hiyo na tetemeko la kitaifa.
Unakimbia au unanikimbilia kbl sijabadili nia[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Nakimbia mkuu tetemeko lisinimezeeUnakimbia au unanikimbilia kbl sijabadili nia