Nini cha ajabu kwa wake za watu

Nini cha ajabu kwa wake za watu

1. Wengi huwa wanakosa amani na utulivu ndoani na kukimbilia nje
2. Hawana tabia ya kuomba omba pesa
3. Kukosa mgegedo kama awali ndani ya ndoa
4. Hufanya mambo kwa usiri sana
5. Kukosa compliments na vizawadi ndani ya ndoa i.e. kuchukuliwa poa
6. Matamanio ya kimwili na kiakili kwa kuwa kuoa/kuolewa hakuondoi kutamani

Kwa mawazo yangu these are simple excuses to justify adultery and cheating. Wanafikiri watapata utulivu wa akili na kukidhi tamaa zao za mwili. Kwa bahati mbaya it is usually temporal. Wanajiongezea matatizo tu. I am not condoning what they are doing but I UNDERSTAND
Namba 5 ni muhimu sana kuitendea haki. Hiyo pointi ndio ya msingi sana. Japo hizo zingine zina mashiko pia mawasiliano ni muhimu sana.
 
Kukosekana kwa mgegedo wa haja unasababisha wanawake wengi kutoka nje.
Pia kukosekana kwa amani ndani nyumba kwa mfano ubabe usio na maana unawafanya watoke nje kutafuta peace of mind.
 
Hutoi kodo ya nyumba , hakusumbui atakama anaumwa ! Unaweza kumpa mimba ikawa ya Mme wake! Na Huduma anapewa na mme wake!! Pia wanaume wengi hawaridhishi wake zao kimapenzi! Nikimpata mke wa mtu nampiga bila huruma! Ili akifika kwa Mme wake hana ham!!
 
1. Wengi huwa wanakosa amani na utulivu ndoani na kukimbilia nje
2. Hawana tabia ya kuomba omba pesa
3. Kukosa mgegedo kama awali ndani ya ndoa
4. Hufanya mambo kwa usiri sana
5. Kukosa compliments na vizawadi ndani ya ndoa i.e. kuchukuliwa poa
6. Matamanio ya kimwili na kiakili kwa kuwa kuoa/kuolewa hakuondoi kutamani

Kwa mawazo yangu these are simple excuses to justify adultery and cheating. Wanafikiri watapata utulivu wa akili na kukidhi tamaa zao za mwili. Kwa bahati mbaya it is usually temporal. Wanajiongezea matatizo tu. I am not condoning what they are doing but I UNDERSTAND
Jamani me napenda zawadi
 
Waache watutafunie wake zetu ila tukiwakamata tutahakikisha tumetatua marinda yote bila virahinishi
 
Scorpion mtoboa jicho ndo maana haulizaji anatoboaga
 
Back
Top Bottom