Nini cha ajabu kwa wake za watu

Nini cha ajabu kwa wake za watu

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Posts
2,710
Reaction score
2,387
Nadhani mpo salama, mnajua hua sielewi kabisa linapofika swala la kumtamani Mke wa mtu/Mume,bila kujali nawe una,mke/Mume au upo bachela,

*je ni haya magari wanayonunua/kununuliwa Yanawazuzua??
*je ni vile matunzo/huduma wapatazo kutoka kwa waume zao ndizo zinawavuruga??
*au nivile mavazi yao yanawatoa udenda na roho zenu Ilizojawa tamaa..

*kumbuka unapoenda kula cha mwezio basi nawe chako chaliwa huku ndio maana wengi wenu,mnalea watoto sio wenu na bado unajitapa kumpenda mkeo.
*basi masharo nao ndio wakiona mijimama basi hawaishwi kujilamba Lips na kupikicha mikono kama wamekumbwa na baridi la mbeya. Dada zetu ndio kabisaa kutikisa vifuu vyao walivyojaza na chupi za kichina hizi, amakweli dunia imevaa dera.kuna jamaa hapa kaleta uzi eti hampendi tena mkewe na keshaanza mtamani mke wa rafiki yake.doh...this is nonsense....

Note: vilainishi vimeshuka bei,bt pia tuheshimiane
 
Nadhani mpo salama, mnajua hua sielewi kabisa linapofika swala la kumtamani Mke wa mtu/Mume,bila kujali nawe una,mke/Mume au upo bachela,

*je ni haya magari wanayonunua/kununuliwa Yanawazuzua??
*je ni vile matunzo/huduma wapatazo kutoka kwa waume zao ndizo zinawavuruga??
*au nivile mavazi yao yanawatoa udenda na roho zenu Ilizojawa tamaa..

*kumbuka unapoenda kula cha mwezio basi nawe chako chaliwa huku ndio maana wengi wenu,mnalea watoto sio wenu na bado unajitapa kumpenda mkeo.
*basi masharo nao ndio wakiona mijimama basi hawaishwi kujilamba Lips na kupikicha mikono kama wamekumbwa na baridi la mbeya. Dada zetu ndio kabisaa kutikisa vifuu vyao walivyojaza na chupi za kichina hizi, amakweli dunia imevaa dera.kuna jamaa hapa kaleta uzi eti hampendi tena mkewe na keshaanza mtamani mke wa rafiki yake.doh...this is nonsense....

Note: vilainishi vimeshuka bei,bt pia tuheshimiane
Tamaa na uzinzi
Yote haya yana mwisho wake
Usiumize kichwa dada yang
 
Hakuna cha masharobaro wala nini sometimes wanawake wanachangia....ukioa mke mzinzi jua umekula bonge la hasara:
¤kama unaroho nyepesi lazima ufe mapema

¤kama unahasira lazima ufie jera

Kuoa mke anayeshindwa kusema 'NO' hapo lazima ugongewe na kila mtu kuanzia houseboy mpaka boss/ vident mpaka wazee



pixel
 
1. hawana gharama anakupa bureee

2. hata ukiwa unagegeda bado ana wivu juu yako,anataka uwe mchepuko wake pekee

3. rahisi sana kudanganyika haswa kwenye nyumba za kupanga ukimpa kiroba cha unga tu tayari umempata

4.katika nyumba za kupanga,akimtaka mwanaume huwa analeta visa mara niazime cd huku kavaa khanga moja

5.hupenda sana kutoa siri za mwanaume wake mara hanifikishi kileleni naomba uwe msaidizi wake nk

naona inatosha kwa leo
 
labda hawatoshelezwi huko kwao kwa hiyo anafikiri huko anakokwenda ataridhishwa
 
Nadhani mpo salama, mnajua hua sielewi kabisa linapofika swala la kumtamani Mke wa mtu/Mume,bila kujali nawe una,mke/Mume au upo bachela,

*je ni haya magari wanayonunua/kununuliwa Yanawazuzua??
*je ni vile matunzo/huduma wapatazo kutoka kwa waume zao ndizo zinawavuruga??
*au nivile mavazi yao yanawatoa udenda na roho zenu Ilizojawa tamaa..

*kumbuka unapoenda kula cha mwezio basi nawe chako chaliwa huku ndio maana wengi wenu,mnalea watoto sio wenu na bado unajitapa kumpenda mkeo.
*basi masharo nao ndio wakiona mijimama basi hawaishwi kujilamba Lips na kupikicha mikono kama wamekumbwa na baridi la mbeya. Dada zetu ndio kabisaa kutikisa vifuu vyao walivyojaza na chupi za kichina hizi, amakweli dunia imevaa dera.kuna jamaa hapa kaleta uzi eti hampendi tena mkewe na keshaanza mtamani mke wa rafiki yake.doh...this is nonsense....

Note: vilainishi vimeshuka bei,bt pia tuheshimiane
Huyu atakuwa mwanamke kama sijakosea leo kaamka ili achambe watu tu kwa kuwa hata point ipo kwa mbali sana
 
Nadhani mpo salama, mnajua hua sielewi kabisa linapofika swala la kumtamani Mke wa mtu/Mume,bila kujali nawe una,mke/Mume au upo bachela,

*je ni haya magari wanayonunua/kununuliwa Yanawazuzua??
*je ni vile matunzo/huduma wapatazo kutoka kwa waume zao ndizo zinawavuruga??
*au nivile mavazi yao yanawatoa udenda na roho zenu Ilizojawa tamaa..

*kumbuka unapoenda kula cha mwezio basi nawe chako chaliwa huku ndio maana wengi wenu,mnalea watoto sio wenu na bado unajitapa kumpenda mkeo.
*basi masharo nao ndio wakiona mijimama basi hawaishwi kujilamba Lips na kupikicha mikono kama wamekumbwa na baridi la mbeya. Dada zetu ndio kabisaa kutikisa vifuu vyao walivyojaza na chupi za kichina hizi, amakweli dunia imevaa dera.kuna jamaa hapa kaleta uzi eti hampendi tena mkewe na keshaanza mtamani mke wa rafiki yake.doh...this is nonsense....

Note: vilainishi vimeshuka bei,bt pia tuheshimiane

loasao .plz lazima uhongewe tu maana amna namna tena maana wewe unagonga wa wenzako na wako kiliwa tena hiyo mitandao yenu huko DAR 4g +tigo
 
Hakuna kitu kibaya kama "msongo wa mawazo". Ikitokea mwanamke anatatizo la hivi na akapata mahala pa kupumzika ndo kwisha habari yake. Ila wanawake wengini kuchepuka ni hulka yao tu
 
"Hii kitu Hii" by Wagosi wa Kaya

"Pale kati Patamu" by Neema wa Mitego

N.B: Mboga moja daily hukinaisha.

-Kaveli-
 
1. Wengi huwa wanakosa amani na utulivu ndoani na kukimbilia nje
2. Hawana tabia ya kuomba omba pesa
3. Kukosa mgegedo kama awali ndani ya ndoa
4. Hufanya mambo kwa usiri sana
5. Kukosa compliments na vizawadi ndani ya ndoa i.e. kuchukuliwa poa
6. Matamanio ya kimwili na kiakili kwa kuwa kuoa/kuolewa hakuondoi kutamani

Kwa mawazo yangu these are simple excuses to justify adultery and cheating. Wanafikiri watapata utulivu wa akili na kukidhi tamaa zao za mwili. Kwa bahati mbaya it is usually temporal. Wanajiongezea matatizo tu. I am not condoning what they are doing but I UNDERSTAND
 
Back
Top Bottom