Ningekuwa na hela ningewakamua hadi wakome

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
52,127
2,000
Weupe, weusi, wachina, wazungu wembamba kwa wanene.
Ulaya, Afrika, Marekani na Asia.
Bara na Visiwani ningeenda kula raha.
Haya ni mawazo ya kila mwanaume ambaye hajabahatika kuzikamata hela za kutumia.
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,504
2,000
dah! We jamaa mawazo yako na yngu yako pacha kama majengo ya pale posta!
Ningeanza Wale wadada wazuriwazuri bungen
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,378
2,000
Weupe, weusi, wachina, wazungu wembamba kwa wanene.
Ulaya, Afrika, Marekani na Asia.
Bara na Visiwani ningeenda kula raha.
Haya ni mawazo ya kila mwanaume ambaye hajabahatika kuzikamata hela za kutumia.

Kweli, Kweli tupu Bujibuji!!! Halafu wakizikamata inaanza pressure mpya ambayo huleta stress na vifo vya ghafla JINSI YA KUZIMAINTAIN ZISIPUNGUE WALA KWISHA
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,412
2,000
Weupe, weusi, wachina, wazungu wembamba kwa wanene.
Ulaya, Afrika, Marekani na Asia.
Bara na Visiwani ningeenda kula raha.
Haya ni mawazo ya kila mwanaume ambaye hajabahatika kuzikamata hela za kutumia.

Wewe maskini wa pesa na akili zako nazo maskini kazi kwelikweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom