Subiri ukamdai mbele ya safari ukifika alikoendaWakuu,
Hivi kama ninaemdai amefariki na hatukuandikishiana popote wakati tunapeana pesa ila nina SMS zake tu. Je naweza kuwadai familia yake?
Anajisumbua tu, hakuna haja ya kukaliana kooni kwa chuki binafsi kwa mtu usiyemjua, ikiwa anakukera unaacha kusoma post zake unapita hiviiWe jamaa hujawahi kabisa kumpa pumzi wala mwanya Nyani Ngabu ahahaaha!
Naona unamkazia afe kipa afe beki!
imebidi nicheke tu duu[emoji2] [emoji2]Kweli hali ni mbaya! [emoji38]