Ninayemdai amefariki na hatukuandikishana, nifanyaje?

Ninayemdai amefariki na hatukuandikishana, nifanyaje?

Wakuu,

Hivi kama ninaemdai amefariki na hatukuandikishiana popote wakati tunapeana pesa ila nina SMS zake tu. Je naweza kuwadai familia yake?
YAKHE! kuna baadhi ya wanafamilia kwenye msiba huwa wanauliza kama kuna mtu alikuwa anamdai marehemu sasa kwa case yako kama unataka kukaza kaongee na wanafamilia ila yakhe! KAMA UNAWEZA KUISAME WE SAMEHE TU, ALLAH ATAKUPA KWA STYLE NYINGINE yakhee!
 
Wakuu,

Hivi kama ninaemdai amefariki na hatukuandikishiana popote wakati tunapeana pesa ila nina SMS zake tu. Je naweza kuwadai familia yake?
YAKHE! ITAKUWA BUSARA UKATUPA NA MREJESHO KATIKA HILI HATA KAMA UKISAMEHE TUSHIRIKISHE PIA, SHUKRANI
 
Umetoa sadaka,roho yake bado ipo,ukimsemasema atakufanya vibaya,anakuona,humuoni.


ndugu yangu profile picture yako inaonesha mtu katili lakini muoga,sasa mtu akifa unaogopa roho yake nani kakudanganya roho inadhuru mtu
 
marehemu hakuwa muslim kwa hiyo sisi kama serikali hilo deni hatulitambui
dah lakini ndugu inabidi uende kwenye mashindano ya watu wenye roho mbaya unaweza kudhika namba moja
 
Wakuu,

Hivi kama ninaemdai amefariki na hatukuandikishiana popote wakati tunapeana pesa ila nina SMS zake tu. Je naweza kuwadai familia yake?
Mangi, unamdai kiasi gani kwani?
 
kwelu hali ngumu bongo sio hali inavyokaza watu wanakua na Roho mbaya hatari sana hii...
 
Sh ngapi nikulipe? Una hatari sana Mkuu.
 
Unaweza kutujuza kabila lako mkuu?, samahani lakini
 
Huwa inatokea. Nilikuwa na ka site kangu Morogoro. Majirani wote walionizunguka walishajenga. Jirani yangu wa ubavuni akapanda MIGOMBA ubavuni kwake.

MIGOMBA ile ikatambaa mpaka ktk site yng. Mimi sina habari, nipo chuo. Mara moja kwenda kutembelea kale ka site, nikakuta migomba imeingia hadi kwangu. Nikapanick. Kumuuliza, akantuliza kwa kusema yupo tayari kuifyeka migomba wakati wowote mi ntakapoona inafaa.

Kwa aibu, mbele ya mkewe na wanae, nikamuambia basi aiache tu, baadhi ilikuwa inakaribia kukomaa.

Ya Mungu mengi. Yule Mzee akafariki mimi nikiwa Chuo. Kwa ujirani mwema, nikatuma na ubani.

Baada ya msiba kupoa, nikaenda kuwaelewesha kwa upole kuhusu ile habari ya MIGOMBA. Sikuamini macho, maskio na akili yangu. Mke wa marehemu aliniruka. Akasema hajui na kwamba lile eneo Lao.
Endelea basi baada kukuruka ili tujifunze wote na mtoa mada
 
Kama bado unania ya kudai, subir baada ya mazishi huwa kuna vikao vya familia kutaka kujua madeni ya marhumu.. Aidha kudai ama kudaiwa.. Utawaeleza hali halisi watakulipa tu.. Na km ukiamua kusamehe samehe toka moyoni, ila kama unataka haki yako fanua hvyo..
 
Mkuu samahan hyo hela ni kias kikubwa sana? Kama ni kawaida samehe tu.
Other wise nenda kaongee na familia yake baada ya msiba uwaeleze Jambo lako
 
Samehe tuu assume kama ndio umechangia rambi rambi na pole ziende kwa wafiwa
 
unaweza kuzingatia uhusiano wako na marehemu pia

lakini vipi upande wa pili kama mtu alifariki anakudai utaliwakilisha deni kwa familia?
 
Back
Top Bottom