Ninauza Mbuzi wakubwa mabeberu

Ninauza Mbuzi wakubwa mabeberu

dmatemu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Posts
956
Reaction score
554
Habari wana JF, mimi nina mbuzi wakubwa mabeberu, ninauza bei ni kati ya 120-140, pungufu tunaongea, biashara maelewano na hatuwezi kushindwana.
Kama kuna mtu anaweza kuniunganisha na wateja ni Sawa pia...
 

Attachments

  • 1403877566568.jpg
    1403877566568.jpg
    113.1 KB · Views: 354
  • 1403877589528.jpg
    1403877589528.jpg
    92.2 KB · Views: 293
  • 1403877651246.jpg
    1403877651246.jpg
    110.7 KB · Views: 297
Habari wana JF, mimi nina mbuzi wakubwa mabeberu, ninauza bei ni kati ya 120-140, pungufu tunaongea, biashara maelewano na hatuwezi kushindwana.
Kama kuna mtu anaweza kuniunganisha na wateja ni Sawa pia...

Beberu kama hilo uniuzie na majike watano.

Peke yake hilo litaparamia mpaka paka.
 
uko wap hko mbuzi wanauzwa bei kubwa hivo,hku kwetu beberu km hyo anauzwa elfu 50 au 40,
 
Beberu kama hilo uniuzie na majike watano.

Peke yake hilo litaparamia mpaka paka.

We hata sio mteja, unasumbua tu siled za watu


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
acha utani bhana yaani beberu unamuuza kwa 120 kweli au ni kibudu?
 
Unapatikana mkoa gani? Ukileta tangazo weka na details za kutosha.
 
Wako Dar, kimara stop over kama uko serious tuwasiliane 0713460709
 
Back
Top Bottom