rabson john

Member
Jan 22, 2020
9
45
Naitwa RABSON JOHN
Naishi DAR ER SALAAM MABIBO
NINA MIAKA 25

Mimi ni kijana ambae nina fani ya Udereva.

Pia nina uzoefu wa Sales & Marketing nimewahi fanya kazi na makampuni mengi hapa Dar er Salaam

Nina leseni ya udereva yenye madaraja haya.

A.A2.B.C1.C2.C3.D.E pia napenda kuwaomba kazi ya udereva kumuendesha mtu binafsi au magari yoyote ya kampuni nita fanya kazi kwa usahihi maana udereva upo ndani ya moyo wangu.

0622324599

Au kazi yoyote itakayo patikana nitaifanya kwa moyo mmoja

KAZI NITAFANYA POPOTE TANZANIA ATA NJE TANZANIA NIPO TAYARI

ASANTE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom