kilama
JF-Expert Member
- Jul 14, 2015
- 2,824
- 2,199
Ndugu Wapendwa ni matumaini yangu mu wazima na AFYA tele, na kwa Wenye matatizo ya kiafya Mungu mwenye Rehema na awajalie AFYA Imara kwa mapenzi yake Matakatifu.
Kama mada inavyojieleza nina Uhitaji huo wa bati za Msauzi n nilibahatika kusoma andiko la Biashara ya hizo bati na nilifanya mawasiliano na muhusika ila katika mazingira yasiyotegemewa mawasiliano yake yakanipotea. Tangazo la awali lilikuwa linahusu uuzaji wa bati za msauzi na kukufikia popote ulipo.
Kama mada inavyojieleza nina Uhitaji huo wa bati za Msauzi n nilibahatika kusoma andiko la Biashara ya hizo bati na nilifanya mawasiliano na muhusika ila katika mazingira yasiyotegemewa mawasiliano yake yakanipotea. Tangazo la awali lilikuwa linahusu uuzaji wa bati za msauzi na kukufikia popote ulipo.